หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา DSU ADIREK ตัวหนา-เอียง  (อ่าน 1526 ครั้ง)
ต้องการใช้ font dsu adirek ในโปรแกรม indesign แต่ใช้ตัวหนา-เอียงไม่ได้เลย ในเครื่องมีแต่ regular หา bold กับ italic ไม่ได้เลยค่ะ  ฮือๆ~
พอจะหาฟ้อนต์เทียบเท่าตัวนี้ได้มั้ยคะ พอดีใช้ dillenia แล้วรู้สึกว่าตัวบีบเกินไป อ่านไม่สบายตา

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ต.ค. 2015, 18:57 น. โดย kawari » บันทึกการเข้า
หาได้แล้วจ้า ขอบคุณพื้นที่บอร์ดมากเลยค่ะ  หยี
หน้า: [1]