หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแจกฟอนต์ให้คนอื่นๆบ้าง ต้องทำย  (อ่าน 1553 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ ชื่อมิ้น เป็นนักศึกษาปี 2 ที่วิจิตรศิลป์ ลาดกระบังนะคะ

++ อยากสอบถามขั้นตอนการอัปโหลดฟอนต์แจกให้คนอื่นโหลดไปใช้งานไปค่ะ++

พอดีเป็นส่วนนึงที่สำคัญมากกก*** เป็น concept ของงานค่ะที่ต้อวการให้ผู้อื่นโหลดไปใช้งานจริงๆ
ฟอนต์ที่จะออกแบบเป็นแบบ dingbats Fonts อ่ะค่ะ
อยากทราบว่ามีขั้นตอนอย่างไรบ้างคะ ??
อ่านที่นี่ได้เลยครับ
[ อยากเผยแพร่ฟอนต์ - จองคิวที่นี่ ]

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ทราบว่าฟอนต์ตัวนี้ของพี่ยังคงแจกหรือเปล่าครับ
หน้า: [1]