หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: อะไรนะ? ไอ้กวางจะแต่งงาน  (อ่าน 6343 ครั้ง)
 (แจ๋ว แจ๋ว) เลื่อนเร็วขึ้นก็ดีครับ สมรักสมรสครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แวะมาบอกว่า ใครที่จะไปงานเค้า

ฝากที่อยู่ที่หลังไมค์ได้เลยนะคะ เดี๋ยวส่งการ์ดให้ทางไปรษณีย์ค่ะ  กรี๊ดดดดด
ยินดีด้วยนะกวาง กรี๊ดดดดด มีความสุขมากๆ  เกย์ออก
ว้าวววว ยินดีด้วยจ้าาาา  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

Reading Learning & Sharing
อัพเดทค่ะ คือ ยกเลิกงาน

ส่วนเหตุผลคือพ่อตาแว่นป่วยหนัก เป็นโรคปอดอักเสบติดเชื้อ นอน ICU อยู่ค่ะ

อาการตอนนี้ยังอยู่ในภาวะเสี่ยง เลยต้องยกเลิกงานฉลอง เหลือแต่งานเช้าแทนค่ะ

เหตุผลที่ยังเหลืองานเช้าอยู่ เพราะพ่อกวางก็ต้องการเงินสินสอดไปผ่าตัดไส้เลื่อนค่ะ

(อันนี้ก็รอมานานจนเริ่มจะใช้ชีวิตปกติลำบากละค่ะ และก็เป็นเหตุผลที่งานมันเลื่อนกระชั้นขนาดนั้นในตอนแรก ไม่ได้ตั้งครรภ์นะ)

ละก็ถ้าเป็นแบบเลวร้ายสุดเลยคือ พ่อพี่ต้นเสียช่วง 1 อาทิตย์ก่อนวันงาน หรือในวันงานเลย

จากงานแต่ง ก็จะกลายเป็นเลื่อนไม่มีกำหนด เพราะต้องจัดงานศพแทนค่ะ

จะพยายามไม่เศร้าจะได้มีแรงทำอะไรต่อไปค่ะ
เอาใจช่วยให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีนะครับ  เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2]