หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการนำฟร้อนไปใช้ขอรับ  (อ่าน 1350 ครั้ง)
คือแบบว่านะว่า ผมรับตัดสติ๊กเกอร์กะ ตัวรีดติดเสื้อ สามารถนำฟร้อนไปตัดสติ๊กเกอร์กะ ตัวรีดติดเสื้อ ขายได้ใช่ไม่ครับผม แล้วในเว็บไม่ได้มีฟร้อนไหนห้ามใช่ไหมขอรับ
ถ้าในเว็บนี้ส่วนใหญ่ได้ครับ (เอาเข้าจริงก็ได้หมดนั่นแหละครับ) รวมถึงฟอนต์ที่ไม่มีสัญญาอนุญาตติดไป ให้ถือว่าใช้ฉบับนี้ ซึ่งอนุญาตครับ

ยังไงตอนโหลดไฟล์ฟอนต์จะมีไฟล์พวก readme.txt, อ่านก่อนนะจ๊ะ.txt ลองอ่านก่อนดูครับ ส่วนใหญ่ถ้าเขียนว่า "ไม่ให้นำไฟล์ฟอนต์ไปใช้เชิงการค้า" หมายถึงไม่ให้เอาไฟล์ไปไรท์ใส่ซีดีขายทำนองนี้

ทำเสร็จอย่าลืมมาอวดในใช้ฟอนต์เราจงเอามาอวดนะครับ เจ๋ง

เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]