หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตนำฟอนต์ happy-red-x ไปใช้ค่ะ  (อ่าน 5079 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ 
ขออนุญาตนำฟอนต์ happy-red-x ไปใช้เป็นฟอนต์ Head ในหนังสือค่ะ
ถ้าหนังสือเสร็จแล้วอยากส่งหนังสือให้เจ้าของฟอนต์ด้วยค่ะ เพื่อขอบคุณ
รบกวนขอที่ติดต่อเพื่อส่งหนังสือค่ะ
ส่งมาหลังไมค์ก็ได้ค่ะ ^^

แต่ขออนุญาตเขียนตัวไม้ตรีมาแปะเองได้หรือไม่คะ ตามตัวอย่างด้านล่างค่ะ (ถ้าไม่อนุญาตจะเลือกใช้คำที่ไม่มีไม้ตรีค่ะ ^^!)
ฟอนต์ไม้ตรีของเดิม

ฟอนต์ไม้ตรีที่ทำมาใหม่
โห คุณเคนเข้ามาอ่านคงดีใจครับ เจ๋ง
แต่ฟอนต์นี้หลายปีแล้วเนอะ

ส่วนเรื่องการดัดแปลงเพื่อใช้งานเอง อันนี้ตอบให้ได้ครับว่าโอเค

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เย้! ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ _/\_
หน้า: [1]