หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการ Generate Fontface ใน FontSquirrel ครับ  (อ่าน 1516 ครั้ง)
พอดีผมจะลอง Generate Fontface ใหม่ครับ
เป็นฟอนต์ ThaiSans Neue ซึ่งเป็นของคุณ Letsogo
แต่ก็มีคน Generate ให้แล้วครับ แต่บังเอิญว่าที่เขา Gen ให้ Typeface ยังไม่ครบอ่ะครับ (ขาดตัวเอียงครับ)
ทีนี้ผมอยากลอง Generate เอง แต่ Generate แบบเทียบเท่า Tahoma อ่ะครับ
ผมจะได้เอาไปผสมกับฟอนต์ของตัวอื่นที่ขนาด 12pt ฝรั่ง = 16pt ไทยได้ด้วยครับ
เลยไม่ทราบว่าต้องตั้งค่าใน FontSquirrel ยังไง
รบกวนหน่อยนะครับ

ของผม Generate เองมันเป็นแบบนี้อ่ะครับ รู้สึกว่าบางตัวมันผิดรูปแบบไปอ่ะครับ

หน้า: [1]