หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณเจ้าของฟอนต์และนำผลงานการใช  (อ่าน 5351 ครั้ง)
สวัสดีค่า พอดีได้นำฟอนต์ Anchan และ 4815_KwangMD_Catthai มาใช้กับการทำแบรนด์สบู่เล็ก ๆ ค่ะ
และได้ขอบคุณ คุณ Alisara Zilch เป็นการส่วนตัวแล้ว เหลือแต่คุณ Kwang ค่ะ
สบู่ทำเสร็จแล้ว เลยอยากจะตอบแทนด้วยการส่งสบู่ไปให้ใช้ค่ะ

คุณหมอกวางน่าจะอยู่แถวๆ พัทลุงหรือสงขลานะครับถ้าจำไม่ผิด หยี
หาทางติดต่อไม่ได้เหมือนกันครับ เดี๋ยวฝากคนรู้จักไปแจ้งให้ครับผม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คุณหมอกวางน่าจะอยู่แถวๆ พัทลุงหรือสงขลานะครับถ้าจำไม่ผิด หยี
หาทางติดต่อไม่ได้เหมือนกันครับ เดี๋ยวฝากคนรู้จักไปแจ้งให้ครับผม

ขอบคุณมากค่า
หน้า: [1]