หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามฟอนต์หน่อยครับ  (อ่าน 1648 ครั้ง)

ไม่ทราบว่าฟอนต์นี้ฟอนต์อะไรครับ พอดีไฟล์ต้นฉบับหายต้องทำใหม่

นั่งไล่หาฟอนต์มาหลายวันแล้ว รบกวนเพื่อนๆพี่ๆหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับผม
  (แจ๋ว แจ๋ว)
ชื่อ : nokniramon1
ในเวบ f0nt นี่แหละฮะ

ติดตาม และช่วยส่งเสียค่าเลี้ยงดูได้ที่ ธรรมดาสตูดิโอ
ขอบคุณมากครับผม

เบื้องต้นของหาโหลดตามคำแนะนำในเว็บ font.com ดูแล้วครับ

ไฟล์มีปัญหาโหลดมาแล้วใช้ไม่ได้ครับ

ใครมีรบกวนส่งให้ทีได้ไหมครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ต.ค. 2017, 00:25 น. โดย Nobpyhoi » บันทึกการเข้า
ขอบคุณมากครับผม

เบื้องต้นของหาโหลดตามคำแนะนำในเว็บ font.com ดูแล้วครับ

ไฟล์มีปัญหาโหลดมาแล้วใช้ไม่ได้ครับ

ใครมีรบกวนส่งให้ทีได้ไหมครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

ไฟล์ฟอนต์ไม่มีปัญหานะครับ ผมทดลองโหลดและติดตั้งแล้ว(บนวินโดว์)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: [1]