หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: BLK BangLi-Ko-Sa-Na กับคำว่า กูสบายดี  (อ่าน 7788 ครั้ง)
ต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรมั้ยคะ
ใช้ฟ้อนต์นี้ แล้วโดนใจค่ะ คิดว่าเปรี้ยวดี
แรกเริ่มเลย ทำเสื้อภาษาอังกฤษค่ะ
แต่คนรอบตัวตกอังกฤษกัน เลยต้องทำภาษาไทยเพิ่ม

เพิ่งทำสดๆวันนี้ ยังไม่ได้เย็บเลยค่ะ
พยายามจะกดหาข้อมูลคนเขียนฟ้อนต์นี้ เลยเจอบอร์ดนี้
ขออนุญาต ตรงนี้เลยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
ผู้สร้างสรรค์อนุญาตให้ใช้งานได้ฟรีครับ
ว่าแต่งานสกรีนเจ๋งม้าก ร้านอยู่แถวไหนครับ 5555

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]