หน้า: 1 ... 328 329 330 331 332 333 334 [335]

ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้อ่านหนังสืออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1119891 ครั้ง)
มีร้านที่แบนหนังสือเล่มนี้แล้วนะครับ ผมเองกะว่าจะจัดปกแข็งสักหน่อย ผมเองอ่าน ฟ้าบ่กั้น อยู่ครับ อืมมมมห์
เล่มนี้ขอร้องว่าต้องลองครับ ซื้อไม่ซื้อไม่รู้แหละ แต่กรุณาดูคลิปเถอะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
จอห์น ๆๆ ๆ ๆ ๆๆๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
โอ๊ย อยากนั่งคุยด้วยมากๆ กร๊าก

อีลุงนี่ฮามากกกกก  กร๊าก

เหรี้ยย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อืมมม...
ฮาวุ้ย  กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
เบรคอารมณ์
หลังจากปวดข้อมือมาหลายสัปดาห์ในที่สุดก็อ่านเล่มนี้จบซะที
11/22/63 วันสังหาร

คือตาสตีเฟน คิงเนี่ย แกเขียนหนังสือดีจริงไรจริง
แม้ว่าสไตล์แกจะทำให้ไม่เอามาอ่านบ่อย หรือบางเล่มอ่านรอบนึงแล้วไม่หยิบมาอ่านอีกเลย (เล่มนี้ไม่แน่)
เพราะแกเขียนหนังสือโหด ตกใจตลอด แต่มันเต็มนะ มันครบเครื่อง สมจริง เป็นอะไรที่หนังสือน่าจะเป็น
เล่มนี้ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องหวาดกลัวในขนาด แนะนำเลย สนุกมากๆ อ่านแล้วมีความสุขค่ะ
แต่ถ้ามีนวัตกรรมที่ทำให้มันเบากว่านี้ได้จะเริ่ดมาก

ปล. แปลดีด้วยแหละ  เจ๋ง

จอห์นฮามากกกก กร๊าก กร๊าก แชร์ๆๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เบรคอารมณ์
หลังจากปวดข้อมือมาหลายสัปดาห์ในที่สุดก็อ่านเล่มนี้จบซะที
11/22/63 วันสังหาร

คือตาสตีเฟน คิงเนี่ย แกเขียนหนังสือดีจริงไรจริง
แม้ว่าสไตล์แกจะทำให้ไม่เอามาอ่านบ่อย หรือบางเล่มอ่านรอบนึงแล้วไม่หยิบมาอ่านอีกเลย (เล่มนี้ไม่แน่)
เพราะแกเขียนหนังสือโหด ตกใจตลอด แต่มันเต็มนะ มันครบเครื่อง สมจริง เป็นอะไรที่หนังสือน่าจะเป็น
เล่มนี้ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องหวาดกลัวในขนาด แนะนำเลย สนุกมากๆ อ่านแล้วมีความสุขค่ะ
แต่ถ้ามีนวัตกรรมที่ทำให้มันเบากว่านี้ได้จะเริ่ดมาก

ปล. แปลดีด้วยแหละ  เจ๋ง

อ่านจบแล้วหรอพี่ ผมเห็นความหนาแล้วแอบปาดเหงื่อเลยครับ
สนุกอะ หนาจริงแต่มันก็มีเรื่องราวของมัน ไม่ได้รู้สึกว่า กรูทรมาน เหมือนเล่มแดงๆ ของเจ๊เค  ฮือๆ~
แต่มันปวดข้อมือจริงๆ นะ นอนคว่ำอ่านก็นมแบนอีก  ฮือๆ~
อีวันที่อ่านจบนี่ อัดแบบยาวๆ เลย บอกกับตัวเองว่า ถ้าช้ากว่านี้เดอกาแวงที่ข้อมือตูกลับมาแน่ๆ

หน้า: 1 ... 328 329 330 331 332 333 334 [335]