หน้า: 1 ... 351 352 353 354 355 356 357 [358] 359 360 361 362 363 364 365 ... 1665

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงเน้ ใครดูหนังไรกันบ้างอะ  (อ่าน 4973874 ครั้ง)
สนใจขายของเก่ากินมั้ย  เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีจะอุดหนุนเหรอ
เข้าเรื่องๆๆ ดูหนังๆๆ  เล่นกับพี่มัมเปลืองเควาย   

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ว้อยยยย โวย

ตกลงจะมีใครไปมั้ง คาดว่าจะนัดเจอกันประมาณ ทุ่มครึ่ง-สองทุ่ม ราวๆนั้น
งั้นเจอกัน 3 ทุ่ม  จักรีลงชื่อ

เอ๊ะ ได้ข่าวว่ามัมจะเลี้ยงหนังเหรอครับ  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.

ถ้าค่ำๆ ไปทันจะตามไปดูหนังกับมัมมัม นะครับ  กรี๊ดดดดด

มัมมัม มีเบอร์โทรเอชิมิ ถ้าจะซื้อตั๋วแล้วโทรบอกนิดนึงนะ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ๊ะ ได้ข่าวว่ามัมจะเลี้ยงหนังเหรอครับ  กรี๊ดดดดด

อ้าว ได้ข่าวว่าโอ้เอ้ดูไปแล้วไม่ใช่เหรอ ฮี่ๆ
ถ้าเลี้ยงก็สามารถไปทบทวนความจำได้นะครับ  ว้าววว

Today you , Tomorrow me.
ตอนบ่ายไปดู shooter มาแล้วเหมือนกัน

แต่ถ้าพี่มัมเลี้ยง ไปอีกก็ได้นะคะ  กรี๊ดดดดด
Me & Myself

ดูไปร้องไห้ไป

กลับบ้านมาดู บุญชู 7 - 8

มุกหนังไทยเก่าๆมันคลาสสิคจริงๆ

อย่างมุก ข้าวซอย พี่แกเรียกเมล์เครื่องมาให้เข้าซอยไปเลย  กร๊าก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
งั้นผมไปกับเอ   ว่าแต่ว่า เขาเลี้ยงอะไรกันที่ร้านถ่ายรูป

ตลกใหญ่แล้วนะเรา  เกย์แอบ

Me & Myself

ดูไปร้องไห้ไป

ว่าแล้วว่าต้องมีซึ้ง  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
ตูน้ำตาแตกง่ายจะตาย

ดูมะหมาตูยังร้องไห้ได้เลย ง่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

เราก็เป็นคนอ่อนไหว น้ำตาไหลพรากง่ายเหมือนกันเลยตาล

Las Noches Rubicundior

ใครจะนึ่งซาลาเปา  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 351 352 353 354 355 356 357 [358] 359 360 361 362 363 364 365 ... 1665