หน้า: 1 ... 354 355 356 357 358 359 360 [361] 362 363 364 365 366 367 368 ... 1665

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงเน้ ใครดูหนังไรกันบ้างอะ  (อ่าน 4975576 ครั้ง)
เมื่อวานไปดู มีมายเซลฟ มา

ทำไมมีตูคนเดียวทั้งโรงที่ไม่รู้มาก่อนว่าแทนเป็นกระเทย

ฮิ้ววว
หนังก็โอเคนะ สนุกดี

อี๋ บื้อ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ดีวะโตน   ถ้าผมไปดูแล้วไม่รุ้อย่างนั้น  มันน่าจะได้อีกอารมณ์นึงเลยนะนั่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ตอนไปดูเรื่อง Shooter เอก็ไม่รู้มาก่อนนะว่าพระเอกเป็น sniper

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เรอะครับพี่เอ   ง่ะ

กินรอบวง
วานซืน ดู Visitor Q แบบแอบๆ ที่บ้าน (เปิดในแมค)
กว่าจะผ่านฉากร่วมเพศกันของพ่อลูกคู่เปิดเรื่องไปได้ ตูหรี่เสียง หรี่แล้วหรี่อีก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
   ใช้หูฟังแทนซิแอน จะได้ไม่ต้องคอยหรี่เสียง  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่เชื่อ !!  ลองส่งให้ผมดูหน่อยซิ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ดูแบบไม่มีเสียง มันจะได้อารมณ์อีกแบบรึเปล่าคะ  เกย์แอบ

หน้ามึน
ได้อารมณ์หนังใบ้  เกย์ออก
จริงๆ ในหนังก็พูดภาษาญี่ปุ่นแหละครับ แต่เสียงมันไม่น่าไว้ใจ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บ้านผมเขาไม่เรียกว่าพูดนะ  เกย์แอบ

พอผ่านฉากนั้นไป ก้เลิกดูเลยใช่ไหม 

คริคริ

ตกลงเรื่องเป็นไง

ก็เลิกดูตอนจบฉากจริงๆ แหละ กร๊าก

เอ๊า  กร๊าก กร๊าก

หน้ามึน
ไหงงั้นอ่ะ  ง่ะ

มีฉากเด็ดกว่านั้นตอนเกือบจบด้วยนะครับ  แป๊ะยิ้ม
หน้า: 1 ... 354 355 356 357 358 359 360 [361] 362 363 364 365 366 367 368 ... 1665