หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 293

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนในตำนาน ที่น่าจะหาอ่านดู  (อ่าน 1330188 ครั้ง)
มีหน้าปกให้ดูมั้ยครับป๋า แบบว่าไม่เคยเห็น  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีหน้าปกให้ดูมั้ยครับป๋า แบบว่าไม่เคยเห็น  กรี๊ดดดดด

ฮิ้ววว ขอดูหน้าปกหน่อยคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที

หาใน internet ไม่เจอบวกกับแถวนี้ไม่มี scanner ครับ ฮือๆ~

งบน้อย
คนถือปลา เอ๊ะหรือคนหัวปลา    ฮิ้ววว  เหมือนเคยเห็นว่ามีคนโพสในบอร์ดนี้  แต่จำไม่ได้แล้ว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

คนถือปลาครับ

งบน้อย
คิ้วหนาตลกดีอ้ะ 55+
อยากอ่านๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อาราเบี้ยน Lamp เรื่องแรกๆของคนวาด เดธโน้ต กับ ฮิคารุเซียนโกะ

โวย จริงเหรอ เดี๋ยวกลับไปดูที่บ้านอีกที

ใช่ครับ ตอนที่ผมอ่านพิมพ์แรกก็รีบโทรหาเพื่อนให้อ่านทันที  มีการ์ตูนไทยดีๆหลุดมาบ้างแล้วโว้ย

ใครยังไม่ได้อ่านก็หาซื้อเก็บไว้ได้เลยครับดีจริงๆ ตอนนี้เค้าพิมพ์ใหม่แล้วนะเดี๋ยวจะหมดอีกรอบ

กรี๊ดดดดด ผมอ่านเสร็จก็โทรบอกเพื่อนเหมือนกัน
ตอนนี้พิมพ์ใหม่แล้วเหรอครับ เห็นว่ากลายเป็นของหายากไปพักนึง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กรี๊ดดดดด

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
สำหรับผมต้อง
berserk
X พลังล้างโลก(เมื่อไหร่จะออกต่ออ่ะ)
Doraemon
Death Note
20th Century Boys
Monster
vagabond

VR2: Virtual Virus : Battle Pet Online Episode 0 - Remark [ Alpha02 ]

ข่าวดี!

หลังจากที่ดองมานาน NED จะพิมพ์ Yawara! เจ้าของเดียวกับ 20th Century Boys, Monster, Pluto ต่อแล้วครับ (ในราคาแพงขึ้นแหงแซะ)

งบน้อย
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด เกี่ยวกับอะไรหรอคะ ไม่เคยอ่าน
แต่ชอบเรื่องอื่นที่เหลือมากเลย  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
แต่ 20th ก็ต้องหยุดไป 1 ปี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงดิ!! งั้นไม่เอา ฮือๆ~
เฮ้ย จริงๆ จ้ะ
เขาพักเขียน 20th ไปเขียนพลูโต 1 ปี

อ่านพลูโต  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 293