หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 293

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนในตำนาน ที่น่าจะหาอ่านดู  (อ่าน 1330255 ครั้ง)
 คริคริ คริคริ

คนน่ารักทำอะไรก็ดูดีไปหมด กร๊าก

พีทเกาะอะไรไว้หน่อยนะ  ระวังลอยหัวชนเพดาน ฮิ้ววว
หมีโหดดดด  คนอ่านน่ารัก อ่านการ์ตูนน่ารักได้เปล่ายุ่ง 
เหอะๆ เจ๊นัท พูดอะไรออกมาาาาาาาา  ง่ะ

.V.+ busy_boy .V.+
 หมีโหดดดด  พูดไปแล้ว ไม่มีการ edit  มีแต่ copy อย่างเดียว 

เลวยั้นเงา
คริคริ คริคริ

คนน่ารักทำอะไรก็ดูดีไปหมด กร๊าก

พีทเกาะอะไรไว้หน่อยนะ  ระวังลอยหัวชนเพดาน ฮิ้ววว

หัวแตกเลือดอาบไปเรียบร้อยแล้ว 55
 หื่น หื่น

ตอนนี้อยากอ่าน luckyman ครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
จอมเกบลูส์ สนุก(สะกดอย่างนี้หรือปล่าวหว่า)

อีกเรื่องรอมาชาตินึงแล้ว  คนอย่างนี้ไม่มีในโลก (รึปล่าวหว่า)ไม่ได้อ่านนานแล้วลืม   (อิอิ) (อิอิ)

จอมเกย์บลู ต่างหาก  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จอมเกบลูส์ สนุก(สะกดอย่างนี้หรือปล่าวหว่า)

อีกเรื่องรอมาชาตินึงแล้ว  คนอย่างนี้ไม่มีในโลก (รึปล่าวหว่า)ไม่ได้อ่านนานแล้วลืม   (อิอิ) (อิอิ)

ขอแก้ไขนึกออกแล้ว  ชื่อเรื่อง  คนอย่างนี้มีคนเดียวในโลก  สนุกดี  ตลกมาก   เจ๋ง

ล่าอสุรกาย กับ Kyo จบแล้ว  โวย ตูแก่แล้วรึนี่

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
GTO หาซื้อที่ไหนได้อีกบ้างครับ ...
ปล. มีไม่กี่เล่ม .. แล้วมันก็หายไป  ฮือๆ~

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
ล่าอสุรกาย กับ Kyo จบแล้ว  โวย ตูแก่แล้วรึนี่

ตั้งแต่โดเรมอน อวสานแล้วนะครับ หมอแมว  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
GTO หาซื้อที่ไหนได้อีกบ้างครับ ...
ปล. มีไม่กี่เล่ม .. แล้วมันก็หายไป  ฮือๆ~

ต้องการเล่มอะไรบ้างล่ะ

ติดต่อผ่าน {หมีโหด}ได้เลยเดี๋ยวนายหน้าจะหาให้   (อิอิ)

(ข้อแม้.....)

อา...สนุกง่าาาาา

มาเฟียซ่า ป๋าชอคโกแลต
ทีแรกผมคิดว่าเป็นการ์ตูนทำอาหาร (ทำเค้ก+ของหวาน) อะไรทำนองนี้เลยเปิดอ่านไป 1 เล่ม ... ฮิ้ววว..."ไม่ชอบอ่ะ" อันนี้เป็นความคิดในแว้บแรกของผม เพราะด้วยลายเส้น กับเนื้อเรื่อง ซึ่งผมคาดว่าเป็นแบบพวกการ์ตูนทำอาหาร อย่างน้อยก็น่าจะประมาณ เรื่องสูตรฮิตเมนูฮ๊อต ก็คงสนุกไม่น้อย แต่ ฮ้าาาา ไม่ใช่ว่ะเฮ้ยยย    ก็เลยปิดแล้วกองอยู่ตรงข้างตู้ซะนานโข

แต่... วันนี้เพิ่งได้อ่านครับ ทั้ง 7 เล่ม เฮ้ยสนุกง่า........ ต้องลืมความคิดการทำอาหารไปเลย เพราะไม่ใช่การ์ตูนทำอาหาร แต่ออกแนวการ์ตูนดราม่าแฮะ ใครที่ชื่นชอบงานประมาณน้องๆ ทัช หรือ H2 แต่ไม่อยากอ่านนานมากกว่า 30 เล่ม ก็หาเรื่องนี้มาอ่านได้นะครับ สนุกแนวๆ J series เย็นๆ แต่ก็มีบู๊เป็นจังหวะ  อ๊ะแอบมีความรักวัยรุ่นด้วยนะ  ฮ้า วัยรุ่นนี่มันดีจริงน้อ........

โอเคขี้เกียจเชียร์มาก ไปหาอ่านกันเต๊อะ  7 เล่มจบ

นักเขียนการ์ตูนรายปี

AKIRA ค้นมาอ่านๆ ดู อ่านตอนเด็กๆไม่ค่อยรู้เรื่องแต่สนุกตรงที่มัน บู้ ยิงแสง ทำลายล้างผลาญกัน
แต่พอโตมา อ่านอีกรอบ เฮ้ย เจ๋งว่ะเรื่องนี้

i'll walk until i find u.
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 293