หน้า: 1 ... 563 564 565 566 567 568 569 [570] 571 572 573 574 575 576 577 ... 1557

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำอะไรกินกันบ้าง มาโชว์กันหน่อย  (อ่าน 6169308 ครั้ง)
น้ำซุปกระดูกหมูอ่อนหอมหวาน  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 :หิว: ขอซดน้ำซุปก่อน แล้วค่อยจัดการเส้น

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หมูชาชู  กรี๊ดดดดด
จะอร่อยกว่านี้ ถ้ามีมันแทรกๆอยู่ด้วยนะเจฟ
เป็นลายๆ อยู่ระหว่างชั้นเนื้อ
เมื่อวานเพิ่งซัดมา แซ่บหลาย หื่น
หมูชาชู  กรี๊ดดดดด
จะอร่อยกว่านี้ ถ้ามีมันแทรกๆอยู่ด้วยนะเจฟ
เป็นลายๆ อยู่ระหว่างชั้นเนื้อ
เมื่อวานเพิ่งซัดมา แซ่บหลาย หื่น

ถ้าไปทานอีกฝากซัดด้วยนะครับเจ๊ พวกราเมน โซบะ อุด้ง เนี้ยของโปรดผมเลย  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อาหารร้านปุกน่ากินมากเลย  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ขอบคุณค่ะป้าแป้ง วันหน้า จะเอารูปของหวานมาให้ดู

แต่ส่วนตัว ไม่ชอบรูประเภทนั้นเท่าไหร่
มันทำให้รู้สึกเหมือนประดิษฐ์ แต่ต่างวัฒนธรรมอ่ะเนาะ
คนญี่ปุ่น เค้าเห็นแล้วว่าน่าอร่อย ก็ต้องว่าตามเค้า
เหมือนประดิษฐ์เหรอ อืมมม แต่ป้าชอบออกนะมันดูตั้งใจดีอ่ะ  เห็นสวยๆงี้แล้วเหมือนจะรู้สึกว่า เค้าตั้งใจทำให้มันอร่อยด้วยล่ะ  เกย์ออก
ถ้าเรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา อาหารที่อยากจะกินมากคืออาการญี่ปุ่นกับอาหารฝรั่งเศส(หรืออิตาเลี่ยนนะ?) ที่แบบว่าจัดมาสวยๆกระจุ๊กกระจิ๊กอ่ะ น่ากินมาก   กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ฝรั่งเศสมากกว่าอิตาเลียนมั้งคะ
แต่ขนมญี่ปุ่น เห็นแล้วอยากกินเพราะมันน่ารักนะ
แบบสีหวานๆ ประดิษฐ์ประดอยจุ๋มจิ๋มตุ๋มติ๋ม น่ากิน  ปลื้ม
ต้มเลือดหมู ที่นครปฐม พี่ พขร.แขวงดีเซลรางกรุงเทพ พามากินหลายปีแล้ว ติดใจในความอร่อยครับ มานครปฐมทีไรต้องมาทานทุกที ร้านอยู่ใกล้สถานีรถไฟด้วยเดินมาไม่ไกล  หื่น ที่สำคัญลูกสาวร้านนี้น่ารักครับ  ฮี่ๆ ชุดนึง ต้ม 1 ข้าว 1 30 บาทเอง ส่วนมากผมจะเบิ้ลข้าว 2 ก็ 35 บาท (ต้ม 25 ข้าว 5)

:หิว: ดำๆนั่นเห็ดหูหนูหรือสาหร่ายครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สาหร่ายครับ  ฮี่ๆ

หิวอยู่นะเนี่ย  ฮือๆ~
ต้มเลือดหมู อยู่แถวนี้นี่ี่หากินไม่ได้เลย  ฮือๆ~
 เอือม เจฟ ตูยังไม่ได้กินอะไรเลยนะ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 563 564 565 566 567 568 569 [570] 571 572 573 574 575 576 577 ... 1557