หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: THE MATCH ศึกชิงจ้าว Flash anime  (อ่าน 90823 ครั้ง)

ชื่อ : ไหม
คำพูด : อ๊ากกก

ถ้าแพ้ match นี่ ตกรอบเลยหรอ ?  ฮือๆ~

// แก้ไขรูปแทน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2006, 20:22 น. โดย ไหม » บันทึกการเข้า

อยากแข่งมั่ง แต่ตอนนี้เพลียเหลือเกิน ฮือๆ~

ชื่อ : โรบิ้น
คำพูดติดปาก : สาดดดดดดดด

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน

ชื่อ:Mac
คำโพล่งติดปาก: ช่างมันเหอะ ง่ะ

ชื่อ : นานา
คำพูดติดปาก : 0-0/

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ชื่อ : Joey
คำพูดติดปาก : I'm glad that you find this amusing.

(อันนี้ทำเล่นนะ  ง่ะ)
ไม่รู้จะมีเวลารึเปล่านะ งานโคตรเยอะเลยครับ
เอาวะ ลงชื่อไปก่อน ไม่มีเวลาค่อยชิงร้อยชิงล้านครับ
 ฮิ้ววว

ชื่อ : อ๋าห์
คำพูดติดปาก :  ครับ ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
บรรยากาศเรียกน้ำย่อย ฮี่ๆ

ตอนแรกว่าจะลงแต่เปลี่ยนใจแล้วแอบชิ่งก่อนดีกว่าติดงานหลายๆ ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2006, 14:59 น. โดย บิ๊กจิ๋ว » บันทึกการเข้า
รอมองอยู่ด้านนอกดีกว่าครับ

ป๋าครับ ประกาศผลแล้วช่วยเอางานออกมาโชว์ได้ไหมครับ
อยากจะศึกษา ว่าตรงไหนๆควรเป็นอะไรยังไง
บรรยากาศเรียกน้ำย่อย ฮี่ๆ

กร๊าก

ง่ะ
อ้าว เพิ่งเห็นป๋าบอกว่านักเรียนทุกคนต้องแข่ง
งั้นแข่งก็ได้ครับ
ฮือๆ~

ชื่อ : ซาฟิเร่
คำฯ : เอ้อ --

(แม็คมีความพยายามสูง  ง่ะ)
ขอเล่นด้วยครับ สมาชิก ใหม่ฝากตัว เลยแล้วกัน

ชื่อ : อัลฟ่า
คำพูดติดปาก : อะจึ๋ยยยยย
อะจิ๋ย
(-1)

แต่ถ้าเห็นคำว่า ลงนอร์ตันให้พ่อ~~ อย่าพูดตามนะครับเดี๋ยววีจะโกรษเอา ยิ้มน่ารัก

//
แบบแมทช์พบกันทีเดียว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2006, 16:15 น. โดย Mac!? » บันทึกการเข้า
ไม่เคยใช้โปรแกรมแฟรชเลย  แต่อยากแข่งมั่ง

ชื่อ   -    มอเฟียส
คำพูดติดปาก  -  Yo !  what up !

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 30