หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: Peach_TV กับหนังสือเด็ก  (อ่าน 8368 ครั้ง)
งานหนังสือประจำปีใกล้มาถึง อีกไม่กี่วัน
ผมได้งานมาชุดนึง 6 เล่ม เป็นหนังสือเด็ก
เจอฟอนต์ Peach_TV เพิ่งอัพหมาดๆ
สวยมากครับ เลยโหลดเอาไปทำปก
ทำเสร็จไปสามปกแล้วครับ คาดว่าจะทันขายงาน
(อย่างน้อย 1 ปก)

ขอบคุณ เจ้าของฟอนต์ Peach_TV มากครับ
ขอบคุณ www.f0nt.com มากครับ
และขอบคุณพี่แอนด้วยครับ
 (แจ๋ว แจ๋ว)

เลี้ยงนมแม่ด้วยลูกน้อย
ฝึกลูกน้อยให้หลับตลอดกาล
เมื่อนมน้อยอาละวาด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 (อิอิ)

.........................
ปกนี้ คาดว่าจะวางทันงานหนังสือ ช่วงกลางๆ งาน
(ปั่นอยู่)

น่ารักจัง ยิ้มก็มีเสน่ห์ เธอสดใส ในทุกลีลา ♫

Today you , Tomorrow me.
ในเลย์เนื้อ ก็มี GMO ของพี่แอนด้วยครับ
และ 2548_D6 ของคุณฟ้าด้วยครับ

ขอบคุณ เจ้าของฟอนต์ ทั้ง สามเลยครับ

(แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)

พี่แอนและผู้รู้ครับ
อีรัตน์ CS2 ของผม
สระยังลอยอยู่เลย

รำพึงนะพี่ แก้ไม่เป็น ^^_^^

ทำไมพี่ระจันไม่ใช้ font เล่นรุนแรงของผมครับ
 ชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มี.ค. 2006, 11:05 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 (แจ๋ว แจ๋ว)

ขอบคุณมากครับพี่
ฟอนต์พี่เลย์ ผมโหลดมาไว้หมดแล้ว
หาโอกาสใช้อยู่นี่แหละครับ
มีการ์ตูนเกาหลี อยู่สองสามเล่ม
ปะเหมาะเคราะห์ดีผมจะลองใช้ดู
ถ้า บ.ก. เอาผมก็เอาละครับ

อ้อๆ บางฟอนต์ที่ใช้ไม่ได้ ผมต้องโหลดใหม่ใช่ไหมครับ

เล่นรุนแรง กับหนังสือเด็ก

ไม่อยากคิด(ฮา)

ลักเด็กก็เก๋นะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ยิ้มน่ารัก

พี่ภู
ไม่อยากบอกเลย
ว่าผมโหลดครบทุกฟอนต์ที่โชว์แล้วครับพี่

ได้ใช้แน่ๆ เพราะผมต้องทำหนังสือไปอีกนาน  ฮี่...

หน้าแตก

นักเขียนการ์ตูนรายปี

ขอบคุณค่ะ
 ยิ้มน่ารัก

(จริงๆแอบดีใจนะเนี่ย  ฮิ้ววว)
กร๊าก ลองเป็นปกยังงี้ ตูว่าฆ่าเด็กเลยดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2