หน้า: 1 ... 66 67 68 69 70 71 72 [73] 74 75 76 77 78 79 80 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1758494 ครั้ง)
อ่าว มีจู๋นี้ด้วยเหรอ เอ่อ พึ่งเห็น อายจัง
อายครูไม่รู้วิชา อายภรรยาไม่...  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตายหรอกเธอ

(มุกพี่เสกโลโซ กรุณาเก็ทก่อนที่จะไม่ขำ)

กาก
 ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ตอบMUM ครับ
จุดที่ว่าผมว่าน่าจะเรียกว่าecchymosis

แต่ข้อมู,น้อยเกินไปครับ บอกไม่ถูกว่าเป็นอะไร....  แต่ไม่น่าจะเป็นงูสวัด งูสวัดจะเป็นพื้นแดงก่อน1วันแล้วก็เห่อเป็นตุ่มน้ำใสๆ
และถ้าไม่มีอาการอะไรเลย สันนิษฐานว่าปลอดภัย ฮิ้ววว
(อาการที่ผิดปกติ ก็พวกเลือดออกตามไรฟัน เลือดกำเดาไหล ถ่ายเป็นเลือด ...มีไหมอ่ะ ถ้าไม่มีก็คือไม่ต้องไปทำอะไร)

(พอๆกับบอกว่า ไปเจอตัวอะไรสักอย่างยืนอยู่นอกบ้าน เป็นสัตว์มีขาสองขา ตัวขนาดครึ่งฟุตน่ะครับ... บอกไม่ได้ว่าเป็นตัวอะไร) ฮิ้ววว

มีภาพให้ดูไหมครับ

ถ่ายไม่ทันแล้วครับ มันจางไปแล้ว เริ่มจางตอนบ่ายๆเอง แตนเช้าก็ยังแดงๆอยู่เลย สรุปเอาเองว่าคงไม่เป็นอะไรครับ ฮิ้ววว ขอบคุณหมอแมวมากครับ (ขอบคุณทุกคนด้วย)
+1 จ๊วบ
บอกแล้วว่าโดนดูด  เกย์ออก

กินรอบวง
เดี๋ยวจับดูดซะเลย โวย
ดูดชาไข่มุก   เกย์ออก เกย์ออก จ๊วบๆๆๆๆ
  แต่หมอแมวคะ  ไอ้ที่ถูกผึ้งต่อย มันยังคันอยู่เลยค่ะ ตั้งอาทิตย์นึงแล้ว  ไม่หายซักที   เฮ้ย!?
(แถวจักกะแร้ด้วย ฮือๆ~)

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อย่าไปเกามันครับ ยิ่งเกามันยิ่งหายช้า
ถ้าไม่เกาแล้วยังเหลือตุ่มนูนแดง อาจจะไปหายาชื่อBetamethasone cream มาทาบางๆก็ได้ หายเร็วขึ้นนิดนึง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตัดแขนทิ้งไปเลยครับ ถ้ายังหยุดเกาไม่ได้
งั้นต้องตัดลิ้นด้วย  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ้าว ถ้าตัดลิ้น ลีลาคงไม่แพรวพราวเหมือนเคย  แบร๋~
ใช้นิ้วชี้แทนก็ได้.... แต่ว่าคงไม่ทนเท่า  ฮิ้ววว

ง่ะ

หมอครับ ตัดแขนไปแล้วจะเอานิ้วชี้ ไหนอีกอ่ะครับ

i'll walk until i find u.
นิ้วชี้เท้าขวาครับ  กร๊าก

ปั่นจนเนื้อหาดีๆตกหน้าไปแล้ว  ฮือๆ~

อะ งั้นขอเนื้อหาหน่อยนะครับ

คือ เรื่องมีอยู่ว่า
ผมไปบริจาคเลือดมาได้สอง-สามวัน แล้วไปดื่มเหล้า กินเบียร์
ตื่นมา ลมพิษ ขึ้นทั้งตัวเลย!! ทั้งตัวจริงๆ หน้า หัว เท้า แขน ในร่มผ้า ทรมานสุดๆ (แต่สะใจเวลาเกา ยิ่งเกายิ่งมันส์)
มันเกี่ยวกับ แอลกอฮอลล์มั้ยครับ ไอ้อาการลมพิษเนี่ย หรือเพราะ เลือดน้อยแล้วเจอแอลกอฮอลล์เยอะเกิน
แต่ประวัติผมเคยเป็นสมัยเด็กๆ นานมากๆแล้ว

i'll walk until i find u.
หน้า: 1 ... 66 67 68 69 70 71 72 [73] 74 75 76 77 78 79 80 ... 440