หน้า: 1 ... 70 71 72 73 74 75 76 [77] 78 79 80 81 82 83 84 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1758135 ครั้ง)
ปวดเบ้าตาขวาครับ  ปวดมากตอนจ้องอะไรนานๆปวดแบบขัดๆ  บางทีน้ำตาไหลออกมาเลย  พึ่งปวดเมื่อเย็นนี้หลังจากอดนอนมาสองคืนแล้ว นอนเมื่อตีห้าวันนี้แล้วตื่นมาเที่ยง  ก้ตาบวมๆ ตอนแรกก็คิดว่ามันปวดธรรมดา แต่ตาซ้ายหาย ส่วนตาขวาทวีความปวดและปูด  มามากเลยครับตอนนี้

หนอนงอกในตาเปล่าคะ   เฮ้ย!?
ขอความกรุณาหมอแมวแนะนำเรื่องถ่ายพยาธิให้ไอน้อง้กั๊บกิ้ว ด้วยครับ

บอกเค้า(มัน)ไม่เคยเชื่อเลยครับ
ก็ถ่ายแล้วมันอ้วน ฉุนี่ ไม่เอาๆๆๆๆๆ  แบร่

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หนอนงอกในตาเปล่าคะ   เฮ้ย!?

ฟอร์เวริดเมล์ อะ เพล่าๆ หน่อยนะครับ   เหลือบ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เพลาๆ หน่อยนะครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แซวๆๆๆๆ เกย์ออก

หมอแมวครับถามอะไรผมหน่อยซิ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ง่ะ

ให้หนูหยุดกินขนม  เอามีดมาปักอกง่ายกว่ามั้ย   ฮือๆ~
แต่ผักทาน จนเพื่อนเรียกอีวัวแล้วค่ะ  ลันล้า

งั้นอย่าปรึกษาหมอเลย กิ้ว ถ้าดื้อไม่ฟังคำแนะของหมอล่ะก็
ผมว่าน้องกุหลาบแก้ว(กิ๊บกิ้ว) ได้ข้อสรุปแล้วกระมังว่า
ไปหาหมอตัวเป็นๆจะworkกว่า เพราะดูแล้วสุดทางของการปฏิบัติตัวแล้ว... ฮิ้ววว
ไปหาหมอซะนะครับ ปล่อยไว้มันไม่ดี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หนูกินผักนะ กินขยม ก็ส่วนใหญ่ก็ผลไม้นะ แต่พวกของขบเคี้ยวก็ไม่ค่อยได้ทานค่ะ
จริงๆๆแล้วถ้าทานก็เป็นพวกสาหร่ายมากกว่า  หรือว่าจะผงชูรสมากไป   โวย

หนูกินผักนะ กินขยม ก็ส่วนใหญ่ก็ผลไม้นะ แต่พวกของขบเคี้ยวก็ไม่ค่อยได้ทานค่ะ
จริงๆๆแล้วถ้าทานก็เป็นพวกสาหร่ายมากกว่า  หรือว่าจะผงชูรสมากไป   โวย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
หนูกินผักนะ กินขย่ม ก็ส่วนใหญ่ก็ผลไม้นะ แต่พวกของขบเคี้ยวก็ไม่ค่อยได้ทานค่ะ
กินไปขย่มไปก็หน้ามืดสิครับพี่น้อง หมีโหดดดด/

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

หื่น

กินไปขย่มไปก็หน้ามืดสิครับพี่น้อง หมีโหดดดด/

มุขหมอ  ไหว้

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ประคบน้ำเย็นก็ไม่หาย  ปวดมากๆพอมีวิธีอื่นมั้ยครับหมอ  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เจาะ ไงครับ
หน้า: 1 ... 70 71 72 73 74 75 76 [77] 78 79 80 81 82 83 84 ... 440