หน้า: 1 ... 80 81 82 83 84 85 86 [87] 88 89 90 91 92 93 94 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1758327 ครั้ง)

เห็นมะๆ  กรี๊ดดดดด

นิยายหลังข่าวมีประโยชน์จริงๆ   ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
บังเอิญมาตรงกันหรอกครับ
 ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เซ็งกระเทย
เกลียดกระเทย
อยากเตะกระเทย

ทำยังไงถึงจะหายคะ  ฮือๆ~

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ก็เดินไปเตะและด่ากระเทยเลยสิครับ กร๊าก
ผมเคยทำตอนม3... หลังจากนั้นก็หายอยากเลย

.... เพราะโดนกระเทยกระชากคอเสื้อกับบีบคอ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ประสบการณ์หรอครับ  ยิ้มน่ารัก

กระเทยบางคนแรงเยอะกว่าพวกเราอีกนะ

ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กระเทยบางคนแรงเยอะกว่าชาวเราอีกนะ

เกย์แอบ

เช่นน้องตุ้มครับ เตะหลับ นับสิบ
ตั้งแต่ม1-3 เพื่อนสนิทผมหลายคนเป็นกระเทย.... เพราะผมอยู่กลุ่มกระเทยมาก่อน  .... ไม่เรื่องมากดี  ฮิ้ววว
พอเริ่มจะขึ้นม.4 รู้สึกมันวุ่นวาย ก็เลยออกจากกลุ่ม  ฮิ้ววว

ตั้งแต่ม1-3 เพื่อนสนิทผมหลายคนเป็นกระเทย.... เพราะผมอยู่กลุ่มกระเทยมาก่อน  .... ไม่เรื่องมากดี  ฮิ้ววว
พอเริ่มจะขึ้นม.4 รู้สึกมันวุ่นวาย ก็เลยออกจากกลุ่ม แล้วหันมาเป็นเกย์แทน  ฮิ้ววว
โอ้วโน
พอเริ่มจะขึ้นม.4 รู้สึกมันวุ่นวาย ก็เลยออกจากกลุ่ม  ฮิ้ววว

โอ้ว เป็นตั้งแต่เด็กๆ  เป็นกระเทยตอน มอต้นนี่ เค้าเรียกว่า เด็กหัวโปก ใช่ไหมครับ  ฮิ้ววว

กระเทยหัวโปกครับ  คริคริ

โห หมอแมวเคยเป็นกระเทยหัวโปก  โห
เฮ้ย ไม่ใช่เพื่อนเล่นนะเฟ้ย โวย

แต่เล่นเพื่อนนะฮ้า กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 80 81 82 83 84 85 86 [87] 88 89 90 91 92 93 94 ... 440