หน้า: 1 ... 255 256 257 258 259 260 261 [262] 263 264 265 266 267 268 269 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1758334 ครั้ง)
กินข้าวมันขมดื่มนมดีกว่า หมีโหด~
หมอแมวคะ  บักเอกไม่สบายอีกแล้ว   ฮือๆ~

เค้าถ่ายเป็นมูกเลือกผสมกับอุจจาระค่ะ   ตอนนี้ถ่ายสามรอบแล้วในวันนี้  พอถ่ายเสร็จจะปวดท้องน้อยค่ะ

ควรรีบไปหาหมอมั้ยคะหมอแมว    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ   ไหว้

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
น่าจะไปครับ
เพราะอาจจะต้องได้ยาฆ่าเชื้อ
ยังไงตอนนี้ให้ยาแก้ปวดลดไข้+น้ำเกลือแร่ดื่มบ่อยๆด้วยนะครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตอนนี้จับกรอกเกลือแร่แล้วค่ะ 
แต่ยังไม่ได้ให้แก้ปวดลดไข้ กลัวทานไม่ได้   พรุ่งนี้เช้าพาไปหาหมอน่าจะไหวนะคะหมอแมว   กรี๊ดดดดด

ขอบคุณหมอแมวค่ะ  กรี๊ดดดดด

ขอให้เอกไม่เป็นอะไรมากนะครับ และขอให้หายโดยไวด้วย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอบคุณค่ะ กรี๊ดดดดด

มันเป็นยังไงบ้างวะ    หมีโหด~

เลวยั้นเงา
ตอนนี้เพิ่งถ่ายอีกรอบจ่ะ   เลือดออกมาเป็นเมือกๆ 

ปัญหาคือ  มันไม่ยอมไปหาหมอ โวย  ใครก็ได้ลากคอมันไปที ฮือๆ~

อันตรายนะเนี่ย ลากคอไปให้ได้นะกิ้ว  โวย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เห้ย ถึงขั้นถ่ายเป็นเลือดนี่อันตรายจะตายแล้วกิ้วเอ๊ย ฮือๆ~

ให้ไอ้นัทไปลากเลย  โวย
กูคุยกับไอ้เอกในเอ็มแล้ว มันบอกว่าไม่เป็นไร   

แต่เดี๋ยวเย็น ๆจะเข้าไปดูมัน เดี๋ยวจะซื้อน้ำเกลือไปให้มัน    เอือม

เลวยั้นเงา
มีไข้ไหมอ่ะ ...  ฮิ้ววว ยังไงถ้ายังไม่ได้ไปหาหมอก็ระวังนิดนึงนะ ตอนนี้ไม่มีไข้และกินได้ยังพอดูได้
แต่ถ้ามีไข้ขึ้นแล้วก็จับมัดมือมัดเท้าพาไปหาหมอได้เลย อืมมมมห์

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวครับ ผมปวดหัว บริเวณหัวคิ้วมากๆ  เอือม
ก่อนหน้าที่จะปวด ก็เจ็บคอเป็นหวัด
กินยา LEMSIP MAX DAY & NIGHT COLD & FLU RELIEF ไป
http://www.twenga.co.uk/offer/072628588.html

ตอนนี้หวัดทุเลาลงแล้ว
แต่เริ่มมีอาการปวดหัวมากๆ ครับ
ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับไซนัส
ที่เคยเป็นเมื่อตอนเด็กๆหรือเปล่า

ก็เอาน้ำแข็งประคบ
ค่อยรู้สึกดีขึ้นมาหน่อย
มีวิธีอะไรที่จะพอระงับปวดได้บ้างครับ  ฮือๆ~

จะไปหา GP ช่วงนี้ก็เป็น Bank Holiday
กว่าจะไปหาได้ก็ต้องวันอังคารโน่น
หมอแมวครับ คือผมสงสัยมานานแล้ว ปลื้ม
ทำไมเวลาเรากินเหล้า หรือ กินเบียร์
เช้ามาทำไมเราต้องท้องเสียด้วยครับ....

ยั้งงี้เวลาเราท้องผูกกินเหล้าก็ช่วยได้เหมือนกันหรือป่าวครับ  ไหว้
หน้า: 1 ... 255 256 257 258 259 260 261 [262] 263 264 265 266 267 268 269 ... 440