หน้า: 1 ... 262 263 264 265 266 267 268 [269] 270 271 272 273 274 275 276 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1758030 ครั้ง)
ขอให้แผลสมานติดกันโดยไวค่ะ ลันล้า
หมอแมวคะ เวลาลูกดิ้นเนี่ย โดยปกติแล้วเค้าสามารถดิ้นได้เยอะ หรือว่าแรงแค่ไหนคะ
เมื่อกี้กิ้วนอนตะแคงเล่นคอม เอวข้างขวาก็จะอยู่ข้างบน แล้วเป็นปกติเนี่ย เค้าก็จะดิ้น (น่าจะเท้าค่ะ)มาตุงๆตรงเอวจนเกือบเจ็บหลายครั้งแล้ว
แต่หนนี้ เค้าดิ้นจนกิ้วเจ็บมากกกกกกกกกกกกกกกก โวย   กิ้วได้ยินเสียงกึกๆจากในเอวเลยค่ะหมอ   ฮือๆ~

กิ้วอยากรู้ว่า  เค้ามีอภินิหารในการดิ้นได้แค่ไหนค่ะ  ฮือๆ~

ใครนึกภาพไม่ออก นึกถึงAVPภาคแรกที่ผู้หญิงผมสั้นสีทองโดยแหกอกในช่วงแรก แบบนั้นเลย  หมีโหด~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ดิ้นได้แรงขนาดที่ว่าเห็นหน้าท้องถูกดันออกมานูนๆล่ะกิ้ว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โอ๊วว นี่เกินปูดแล้วค่ะหมอ กิ้วเจ็บเหมือนเป็นแผลเลย   ฮือๆ~

ขอบคุณนะคะ  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หมอแมวค่ะ อยากได้วิธีออกกำลังที่ถูกวิธีค่ะ

พอดีเปลี่ยนจากแอโรบิกเป็นกระโดดเชือกวันละ 100-150  ครั้ง

คนปวดหลังนี่  กระโดดเชือกได้ไม๊คะ 

ปล. เถียงกับแม่อยู่เมื่อกี้    ง่ะ

เลวยั้นเงา
โยคะดีมั้ยเจ๊ หรือระบำใต้น้ำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หมอแมวค่ะ อยากได้วิธีออกกำลังที่ถูกวิธีค่ะ

พอดีเปลี่ยนจากแอโรบิกเป็นกระโดดเชือกวันละ 100-150  ครั้ง

คนปวดหลังนี่  กระโดดเชือกได้ไม๊คะ 

ปล. เถียงกับแม่อยู่เมื่อกี้    ง่ะ
ถ้าปวดหลังเฉยๆได้ครับ
แต่ถ้าปวดจากกระดูกทับเส้นประสาท หรือหมอนรองกระดูกผิดปกติ อันนี้ไม่ควร

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวเป็นบ้างมั้ยคะ

เวลาอ่านกระทู้ที่พันทิป แล้วรู้สึกตาลาย
ลายแบบเป็นเส้นๆตามบรรทัดที่อ่านเลย
มองไปนอกจอคอมก็ยังเป็นอยู่

ตอนแรกนึกว่าจอคอมพัง  หมีโหด~
ถ้าเล่นนานๆก็เป็ฯครับ  หมีโหด~

หมอคะ พักใหญ่ๆ นี้หลิงจะติดการซื้อของค่ะ ตอนแรกก็จะติดซื้อการ์ตูน ซื้อเครื่องสำอางค์

จิปาถะ ซื้อไปเรื่อย แล้วพอไม่มีอะไรให้ซื้อแล้ว ก็จะมองดูของใหม่ๆ ค่ะ อืมมมมห์ อืมมมมห์

จนคิดว่าไม่ไหวแล้ว ต้องเลิก เพราะไม่มีตัง พอไม่ซื้อของกลับกลายมา กินค่ะ กินหนักเลย น้ำหนักขึ้น เศร้า

แล้วตอนนี้มันกลับมาแล้วค่ะ ซื้อทุกอย่างเห็นอะไรก็อยากได้ เหวอ

ซื้อจะล่าสุด ไม่มีเงินกลับบ้าน ต้องยืมเพื่อน(ซื้อจนลืมไปว่าบัตร ATM ที่เป็น ID Cardเอาไปทำใหม่อยู่)

ทำไงดีคะหมอ เครียดคะ ซื้อดะจริงๆ พักนี้โดนตัดเงินด้วย แต่ความอยากยังมีอยู่ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

หนูควรต้องปรึกษาจิตแพทย์ไหมคะ เศร้า เศร้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิ.ย. 2008, 00:09 น. โดย หลิงหลิง:22 » บันทึกการเข้า
ผมเป็นโรค Motion Sickness มากขึ้นๆเลยน่ะครับผมอแมว
จากเมื่อก่อนดูอะไร เล่นอะไรก็ได้ เดี๋ยวนี้ดูอะไรเคลื่อนไหวมากๆหน่อยเดียว
ก็ปวดหัวหนัก จนยืนไม่ไหว อาเจียรก็หลายครั้ง
ผมเล่นน้ำทะเลก็ไม่ได้ครับ ลงทะเลนานๆแล้วมีอาการเหมือนกันเลย
เมื่อก่อนดำน้ำได้ เล่นน้ำได เดี๋ยวนี้ไปทะเลก็ต้องนั่งอยู่บนหาดเฉยๆ หรือเล่นได้แค่แปบๆ

มันเกิดจากอะไรแล้วผมจะมีโอกาสหายหรือดีขึ้นมั๊ยครับ  ฮือๆ~

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ขอบคุณหมอแมวค่ะ

เลวยั้นเงา
หมอคะ พักใหญ่ๆ นี้หลิงจะติดการซื้อของค่ะ ตอนแรกก็จะติดซื้อการ์ตูน ซื้อเครื่องสำอางค์

จิปาถะ ซื้อไปเรื่อย แล้วพอไม่มีอะไรให้ซื้อแล้ว ก็จะมองดูของใหม่ๆ ค่ะ อืมมมมห์ อืมมมมห์

จนคิดว่าไม่ไหวแล้ว ต้องเลิก เพราะไม่มีตัง พอไม่ซื้อของกลับกลายมา กินค่ะ กินหนักเลย น้ำหนักขึ้น เศร้า

แล้วตอนนี้มันกลับมาแล้วค่ะ ซื้อทุกอย่างเห็นอะไรก็อยากได้ เหวอ

ซื้อจะล่าสุด ไม่มีเงินกลับบ้าน ต้องยืมเพื่อน(ซื้อจนลืมไปว่าบัตร ATM ที่เป็น ID Cardเอาไปทำใหม่อยู่)

ทำไงดีคะหมอ เครียดคะ ซื้อดะจริงๆ พักนี้โดนตัดเงินด้วย แต่ความอยากยังมีอยู่ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

หนูควรต้องปรึกษาจิตแพทย์ไหมคะ เศร้า เศร้า

อัยย์ก็เป็นพี่หลิง ถ้าไม่ซื้อขอเเค่ไปถามราคา ก็พอใจเเล้ว
 เหวอ

โรคบ้าซื้อของ ของผู้หญิงหรือเปล่า (ภาวนาให้เป็นเเค่นั้น)  เศร้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
น้องถามราคาแล้วพอ แต่พี่ถามราคาถ้าไม่แพงก็ซื้อเลย

ภาวนาให้เป็นแค่นั้น

คงต้องควบคุมตัวเองให้มากกว่านี้

เหวอ
ถ้าอัยย์มีเงินในกระเป๋า ก็ซื้อนะ เอามาเเล้วก็ตั้งไว้ เเค่ซื้อเเล้วมันมีความสุข  หมีโหด~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 ... 262 263 264 265 266 267 268 [269] 270 271 272 273 274 275 276 ... 440