หน้า: 1 ... 267 268 269 270 271 272 273 [274] 275 276 277 278 279 280 281 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1758529 ครั้ง)
หมอแมวครับ...

ไม่มีอะไรครับ แวะมาขำ กร๊าก

หมอครับ ผมไม่ได้เปิดคลินิกนะครับ เอือม/

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้อ นั่นคุณหมอ แอ้น เจ้าของเว็บE0nt.comไงครับ  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เหลือบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กรี๊ดดดดด ช่วงนี้น้ำมันแพงจ้ะ ทนๆหน่อยละกัน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คุณหมอรูปหล่อน่าอร่อย
มีคำถามมาถามล่ะ
ตอนนี้ เหมือนมีปัญหากับดวงตามากเลย
เหมือนตาสู้แสงไม่ได้ ไม่ว่าจะนอนน้อย หรือ มาก
มันเหมือนตามัวตลอดเวลา ยิ่งของสีขาว ยิ่งมองแล้วมีปัญหา
ตัดแว่นมา ก็ไม่รู้สึกดีขึ้น ไม่รู้ตัดมาไม่พอเหมาะกับความสั้นเอียงจริงหรือเปล่า
พอใส่ยาหยอดตา ก็แสบแบบลืมตาไม่ขึ้น
คนที่อยู่ดีๆ ตาพร่า มองอะไร ไม่ชัดเจน มีสาเหตุจากอะไรบ้างจ๊ะ
ยิ่งเรียนญี่ปุ่น ตอนนี้คันจิ เส้นเยอะๆ
รวมกันเป้นก้อนเดียวไปหมดแล้ว  ฮือๆ~
หมอแมวครับ ผมผ่าตัดตั้งแต่วันที่ 2 มิ.ย. เมื่อไหร่ถึงเตะบอลได้ครับ  งั้นเหรอ
หมอแมวขาช่วยพี่เช่ด้วยค่ะ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีห์  กรี๊ดดดดด
จำได้ว่าลุงหมอคนนึงพูดประมาณว่าสามเดือน  กรี๊ดดดดด
.......
ผมว่ารอประมาณสามถึงสี่เดือนดีกว่าครับ วันก่อนลองไปเล่นแบทสองเซ็ทติดต่อกัน ... ขนาดไม่เคยผ่าอะไรมา ยังปวดกล้ามเนื้อท้องเลย
นี่เพิ่งเดือนกว่าๆ ผมว่ามีสิทธิแผลเป็นหายช้านะครับ

หมอแมวตอบไว้แล้วย่ะ 
มาลองทำกันดูก่อนมั้ยจ๊ะเช่จ๋า จะได้รู้ว่าใช้การได้รึยัง  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
งั้นพลัมเป็นฝ่ายรับนะ  ยิ้มน่ารัก
หมอแมวขา น้องฝากมาถามหน่อยค่ะ  ปลื้ม

คือผลิตภัณฑ์ blink ที่โฆษณาว่ากินแล้วขาวน่ะค่ะ มันมีข้อดีข้อเสียหรือเป็นอันตรายอะไรกับตัวเรามั้ยคะ แล้วมันจะทำให้ขาวขึ้นจริงมั้ย โดยส่วนตัวแอนไม่เห็นด้วยที่น้องจะใช้ แต่ไม่รู้จะเอาเหตุผลอะไรไปพูดดี เหมือนเค้าอยากขาวอย่างเดียว เลยมารบกวนถามหมอแมวหน่อยค่ะ

หมอแมวคะ

คือเมย์ขับรถไปกระแทกฟุตบาทมา  แล้วมันก็ไถลไปตามแรงรถ  ดังนั้นมันจึงเกิดแผล

ตอนนี้เมย์สงสัยอ่ะค่ะว่าทำไมน้ำเหลืองมันยังซึมอยู่ตลอดเวลาคะ

หรือเป็นเพราะเมย์วิ่งซ้อมกีฬาแล้วก็ขึ้นลงบันได 6 ชั้น  จึงทำให้มันไหลซึมแบบนี้

เพราะจากการสังเกตุดู  ถ้าวันไหนไม่มีกิจกรรมพวกนั้นน้ำเหลืองมันจะไม่ค่อยซึมอะค่ะ ^^

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ก็แผลมันมีการเคลื่อนไหว ทำให้เยื่อที่ิิเริ่มหุ้มปิดแผลเปิดออก

น้ำเหลืองเลยไหลออกมาอีก

ตามที่หลิงเข้าใจนะ

ต้องอย่างขยับมาก รอหายก่อน
ใครเห็นหมีอบ้าง ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 267 268 269 270 271 272 273 [274] 275 276 277 278 279 280 281 ... 440