หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1758475 ครั้ง)

พี่เทพมากเลยสิงั้น นั่งกินข้าวกินขนม กินน้ำ กินนม กินหน้าจอคอมนั่นแหละ

ขยะ เต็มหน้าคอมเลย เหม็นจนอวก อ้วก

เชื่อว่าถ้าสูบบุหรี่ ขี้เยี่ยว หน้าคอมได้คงทำไปแล้ว

ปล. ชีวิตขลุกอยู่หน้าจอตลอดเหมือนกัน แต่ไม่มีขยะเน่าหน้าจอค่ะ ลันล้า
สูบด้วย ???

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
 ง่ะ พักนี้ก็กินข้าว กินขนม ทำงาน ทำการบ้าน หน้าคอม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สูบด้วย ???

พี่กัมสูบค่ะ  ฮิ้ววว

ส่วนปาล์มเป็นพวกสูบเลือดสูบเนื้อ  ลันล้า
งั้นแล้วไป นึกว่า เป็นปาลม จะได้ขอแต่งงานซะเลย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
 เกย์แอบ ..........

พี่สูบบุหรี่น่ะ

แต่บางทีเปรี้ยวปาก ก็สูบบุรุษ ด้วย  เกย์แอบ
สวนทวารครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
(+2) หมอแมวและลุงตั้มสุดยอด

หมอครับ
ผมพบรักกับสาวคนนึง สมมติชื่อ ว นะครับ.. ว เป็นคนน่ารัก นิสัยดี ใส่แว่นด้วย ยิ้มน่ารัก
แล้วอยู่ดีๆ อ ก็เข้ามา ทำเอาผมสับสน ยิ้มน่ารัก
ตอนนี้ผมตัดสินใจไม่ถูกครับว่าจะเลือกแอ๊น .. เอ๊ย .. อ ..  ดีหรือว่า .. ว..  ดี

ป.ล. อย่าบอก บ นะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ = แอ๊น
ว = วี
บ = โบว์

ถามเด็กอนุบาลยังรู้เลย  ง่ะ
กร๊าก

คุก คุก คุก

chedda cheese ...
ต้องลองหาในกูเกิลครับ ได้มาสองรูปเล็กๆ

แอบอ้าง
อ = แอ๊น
ว = วี
บ = โบว์
ฮา ตรงที่เรียงชื่อสามคนได้คำว่าอวบ

แปลว่าต้องสามคนรวมกันจึงจะ อ ว บ  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เม.ย. 2006, 12:11 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขำพี่ห้าโอ คริคริ
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

ปรักปรำโว้ย ปรักปรำ  โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รวมตัวเป็น อวบ ซะงั้น
คุณหมอขา ทำไมอร หายใจเข้าก็เฮ้อเธอ  กรี๊ดดดดด หายใจออกก็เฮ้อเธอ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 440