หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1758043 ครั้ง)
กินคนมามาบาปหนานักครับ
บาปที่ไม่กินผมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หายใจเข้าและออกก็เฮ้อ
inspiratory + expiratory wheezing
แต่ไม่มีไข้
นึกถึง หอบหืด  วัณโรค ครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แล้วถ้า
หายใจเข้าก็หมอแมว หมอแมว  กรี๊ดดดดด
หายใจออกก็หมอแมว หมอแมว  กรี๊ดดดดด

ล่ะค้า  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตายแน่นอนครับ
จะมีเลือดกองอยู่บนพื้น8ลิตรครับ
ของหมอแมว 5 ลิตร
ของหมีอร 3 ลิตร

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ต้องผายปอดไหมคะ  กรี๊ดดดดด

5ลิตร............... ไม่ต้องแล้วล่ะครับ ตายแหง

จะได้ตายในอ้อมกอดหมอไหมคะ  กรี๊ดดดดด

ฮาพี่หมี
 กร๊าก
ชั้นจะตายนี่ตลกเหรอ  โวย

โอ๊ะ โมโหมากไปหน่อยเลือดออกปาก หน้าแตก อ๊ะ หมอขา  กรี๊ดดดดด

คิดว่าไม่ เพราะส่วนหัวและอก อาจจะโดนหั่นจนไม่เหลือเป็นชิ้นเป็นอันครับ
 โวย เล่นอะไรเนี่ย

เล่นตัว  กรี๊ดดดดด

หายใจเข้าก็หมอแมว หมอแมว   กรี๊ดดดดด
หายใจออกก็หมอแมว หมอแมว  กรี๊ดดดดด

โรคกำเริบอีกแล้วค่า  หมีโหดดดด

อยากให้เลขปั่นขึ้นสองหมื่นเลยหรอพี่
จับหมีห้อยหัวให้กระโปรงเปิดหน้าบ้านพระอาทิตย์เลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใครจะกล้า

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 440