หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1757121 ครั้ง)
รับรอง ทำแล้วม๊อบสลายการชุมนุม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ดูสิ หมอเป็นห่วง  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เปล่า เห็นด้วยต่างหาก ประเทศไทยจะได้สงบ 55

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอคะ ป้าอยากมีลูก พอจะรู้จักหมอเก่งๆ ขึ้นชื่อด้านสูติฯ ที่เมืองไทยบ้างมั้ยคะ กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
รับอรเป็นลูกสิคะ
ไม่ต้องเบ่งไม่ต้องดูดนม  หมีโหดดดด

อรกินเก่งมั้ยล่ะคะ

รักแมวค่ะ
ไม่กินเก่งค่ะ
กินเด็ก  หื่น

ขำตายล่ะ

ขอบคุณหมอแมวและพี่ๆที่เข้ามาช่วยตอบนะคะ   กึ๋ยๆ
มะรืนวานนี้กินไข่กุ้งผัดเข้าไป
แล้วมีอาการปากบวมนิดๆอีกแล้วง่ะ   ฮือๆ~
ไม่รู้ว่าเป็นเพราะกุ้งหรือปลาอินทรีย์กันแน่   งง
ก็ว่าจะไม่กินไข่กุ้งแล้ว
แต่แบบว่ามันหายากอ่ะ   กรี๊ดดดดด  แล้วก็ไม่ค่อยมีขายเท่าไหร่
ก็เลยยัดเข้าไป  (55555)
เซ็งเลย  กะจะไปเที่ยวทะเล  เลยอดเลย   หมีโหดดดด
วันนั้นก็ไปปากบวมที่ดอนหอยหลอด   ง่ะ 
เนื่องจากการรับประทานกล้ามปูนึ่ง 
แต่หยุดกินปูแล้วมากินกุ้งมันกินได้นะ
(ดีที่ยังกินได้อะไรได้บ้าง   เหลือบ)

ปล.  อาหารที่ดอนหอยหลอดไหงโคตรแพงงี้ล่ะ  >O<
วันนั้นกินไปไม่เท่าไหร่เองหมดไปตั้งพันสามร้อย   มึนตึ้บ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
กินคนเดียวไม่ชวนก็แพงอย่างนี้แหละเมย์

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
โชคดีแล้วล่ะครับที่แพ้  ถ้าไม่แพ้อาหารทะเล ผมว่ามันจะแพงกว่านี้อีกนะ...

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
หมอแมวครับขอถามมั่งแต่ไม่เกี่ยวกะเรื่องแพ้อาหารนะคือว่า
ผมเป็นต่อมทอลซินอักเสบอะเป็นบ่อยจนหมอถามว่าจะผ่าไหมผมควรผ่าดีไหมครับกลัวมีดกลัวเข็มอะ-*-

อ่านหน้าแรกนึกว่ากระทู้อาหารทะเลซะอีก

โล่ง
เธเธดเธ™เธ„เธ™เน€เธ”เธตเธขเธงเน„เธกเนˆเธŠเธงเธ™เธเน‡เนเธžเธ‡เธญเธขเนˆเธฒเธ‡เธ™เธตเน‰เนเธซเธฅเธฐเน€เธกเธขเนŒ

แล้วมีเบอร์ติดต่อให้ชวนมั้ยล่ะคะ   เกย์แอบ

เน‚เธŠเธ„เธ”เธตเนเธฅเน‰เธงเธฅเนˆเธฐเธ„เธฃเธฑเธšเธ—เธตเนˆเนเธžเน‰ย  เธ–เน‰เธฒเน„เธกเนˆเนเธžเน‰เธญเธฒเธซเธฒเธฃเธ—เธฐเน€เธฅ เธœเธกเธงเนˆเธฒเธกเธฑเธ™เธˆเธฐเนเธžเธ‡เธเธงเนˆเธฒเธ™เธตเน‰เธญเธตเธเธ™เธฐ...

ยังไงก็ต้องแพงเหมือนเดิม  เพราะกินเยอะ   โห

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
คำถามเยอะจัด หมอแมวตอบไม่ทัน  ลันล้า

<3.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 440