หน้า: 1 ... 300 301 302 303 304 305 306 [307] 308 309 310 311 312 313 314 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1757726 ครั้ง)
5วันจะหายไหมคะ

ยาหยอดตาน่าจะมีในตู้ เพราะเร็วๆนี้หมีเล็กเพิ่งเป็นตากุ้งยิง
แล้วอรเอาอะไรมาปิดตาได้ไหมคะ อรกล้วเผลอขยี้ตา  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บางทีปิดตา ก็ไม่ได้ช่วยอะไรนะอร

เพราะเจ๊  เอามือจับ ๆ ทั้งที่มีผ้าก๊อซปิดตานั่นแหละ   กร๊าก

เลวยั้นเงา
เห็นด้วยค่ะเจ๊  คริคริ

วันนี้แม่หยอดตาให้
กลัวการหยอดตามากกกกกก

ยิ่งเพิ่งเอาออกมาจากตู้เย็นแล้วด้วยนะ  ฮือๆ~

เฮ้ย  หยอดแล้วหายคันนะ   พี่ยังชอบเลย   

เย็นดี ๆ   

ขี้ตาเยอะไม๊    หมีโหด~

เลวยั้นเงา
ไม่เยอะค่ะ
แต่ตอนกระพริบตามันจะเคืองๆ

วันเสารืนี้มีปาร์ตี้ รร ชายล้วนด้วย
อยากสวยวันงาน  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

หายทันไหมอ่ะ

เป็นกี่วันแล้วนะ 

เลวยั้นเงา
http://talk.mthai.com/topic/29390
กระทู้คลายเครียดเอามาฝากหมอแมวจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คลายเครียดจริงอะ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เป็นกี่วันแล้วนะ 

เพิ่งเป็นวันอาทิตย์ค่ะ  หมีโหด~

เดี๋ยวก็หาย 

แต่พี่เห็น 5 วัน   กร๊าก

เลวยั้นเงา
น้ำตาเทียมนี่มีอายุการใช้งานหลังเปิดกี่เดือนเหรอคะ
เมื่อวานก่อนหั่นหอมแล้วแสบตา แต่ไม่กล้าหยอด
หมอแมวคะ รบกวนนิดนึง
อัยย์ฺเป็นคนที่พอได้กินเเอลกอฮอลล์ เหล้า โดยเฉพาะเบียร์
เเล้วตื่นเช้ามา จะคัน คันตาม มือ ขา เเละ ตูด  ฮือๆ~
เเล้วถ้าเกามาก ๆ จะมีตุ่มขึ้นมา พอเอามือลูบ ๆ จะรู้สึกว่ามีตุ่ม
เเต่ไม่ได้ร้ายแรงมากนะคะ

1.อยากถามหมอว่า ถ้ากินไปเรื่อย ๆ จะส่งผลอะไรในระยะยาวไหมคะ
2.เป็นคนน้ำเหลืองไม่ดี ต้องรักษาไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ  ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หมอแมวคะลูกชายกิ้ว คันฟันแล้วค่ะ  กร๊าก
คือเอาจุกหลอกให้เค้ากัดเนี่ยแล้วพอเค้าเมื่อยมันจะหลุด เค้าจะหงุดหงิดมาก เค้าจะชอบกัดจุกขวดน้ำขวดนมค่ะ เพราะมันหนักไม่คอยหลุดจากปาก ไอ้ครั้นจะให้ทานน้ำ ตลอดก็กระเพาะครากซะอีก  อยากถามว่า

ถ้ากิ้วซื้อจุกนมแบบยังไม่เจาะ แล้วใส่ขวดนมให้เค้ากัดเล่นเนี่ยได้มั้ยคะ  งง
เพราะตอนนี้ กัดเรี่ยราดมาก ไหล่พ่อไหล่แม่งับแดงหม๊ด  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 โวย  2 เดือนไม่ใช่เหรอ 

เลวยั้นเงา
หมอแมวครับ
รบกวนปรึกษาหน่อยครับ

เมื่อเช้านี้กำลังนั่งอ่านบอร์ดอยู่ ก็มีอาการได้ยินเสียงดังมาจากในหัว
ดัง หึ่งๆ เหมือนเสียงลมแอร์ ดังมาก ปวดหัวตึบๆ มึนๆ หัว
ละสายตาจากจอ พยายามลุกเดินไปนู่นนี่ก็ไม่หาย ยังดังวนเวียนอยู่ในหัวตลอด
เวลาเป็นมองไปทางไหน มุมมองภาพมันจะเป็นมุมกว้างๆ กว่าปกติ ให้ความรู้สึกเหมือนตัวผมมันเล็กลง

สุดท้ายไม่รู้ทำไงดี เลยคิดว่าลองฟังเพลงดูซิ เผื่อหาย
เปิด ลิซ่า โอโนะ ฟัง เออดีขึ้น เสียงไม่ดังแล้ว

ไม่แน่ใจว่ามันเป็นอาการของโรคอะไรรึเปล่า หรือว่าสาเหตุมาจากนอนน้อย พักผ่อนไม่พอรึเปล่า
เพราะช่วงนี้ทำงานหนัก นอนดึกตื่นเช้า และทำงานหน้าคอมตลอด

ก่อนหน้านี้ก็มีเคยเป็นบ้างเหมือนกัน ลองสังเกตดู เวลาเกิดจะเกิดจากผมจ้องคอม หรือโทรทัศน์อยู่ อะครับ

รบกวนด้วยครับ  ไหว้
หน้า: 1 ... 300 301 302 303 304 305 306 [307] 308 309 310 311 312 313 314 ... 440