หน้า: 1 ... 431 432 433 434 435 436 437 [438] 439 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1756928 ครั้ง)
วันก่อนอุตส่าห์เจอป๋าเลย์ก็ลืมถามปัญหาสุขภาพเลย  เศร้า

เดี๋ยวๆๆๆ

กร๊าก กร๊าก
กร๊าก โอ๊ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมอครับ เค้า(ถลอก)ว่าชักมือบ่อยๆไตเสื่อม  นี่จริงปะครับ แล้วมันไปเหนี่ยวกัอีท่าไหนครับ  งง เฮ้ย!?

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เค้าหามาให้  กร๊าก

http://www.9nha.com/forwordmail/tai.html

จริงไหมครับหมอแมว อยากรู้เหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

แต่ของผมไม่ใช่ไตเสื่อมแล้วนะฮะ น่าจะเนื้องอกที่ต่อมหมวกไตมากกว่า

กาก
ถ้าเป็นหมอจีนจะบอกว่า ลื้อไตหยางพร่องแล้ว ใช้พลังหนุ่มเยอะไป  กร๊าก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ใช้พลังหนุ่มเยอะไป  กร๊ากกกกก!!!
แล้วจะมีแก่ก่อนวัยอันควรมั้ย กร๊าก

หมอแมวครับ

คือผมกินนมทุกวันเลย
แต่ช่วงนี้ผมเป็นหวัด และ เจ็บคอ
หมอจ่ายยาแก้อักเสบและแก้หวัดมา เจ็บคอแล้วกินไรไม่ค่อยลง อยากกินนมหน่ะ

ถามว่า
มันต้องนานแค่ไหน สมมุติกินนมตอนหกโมง อีกนานแค่ไหนกว่าจะกินยาได้ หรือ
กินยาไปแล้ว เกิดว่าหิวขึ้นมา อีกนานแค่ไหนกว่าจะกินนมได้อีกครั้งอ่ะครับ

เหมือนผมเคยได้ยินมาว่า ห้ามกินนมกับยา  ไหว้

ได้คำตอบแล้วครับ ไปถามเภสัชสาวที่น่ารักที่สุดในภาคใต้มา  หื่น

เภสัชสาวบอกว่า ยา Amoxi แก้อักเสบ กับ  คลอเฟนนิรามีน
ดื่มนมหลังอาหารก็ไม่มีปัญหา

ไหว้

ได้คำตอบแล้วครับ ไปถามเภสัชสาวที่น่ารักที่สุดในภาคใต้มา  หื่น

เภสัชสาวบอกว่า ยา Amoxi แก้อักเสบ กับ  คลอเฟนนิรามีน
ดื่มนมหลังอาหารก็ไม่มีปัญหา

ไหว้

คำถามที่อยากรู้คือ หมอคนไหนฮะ มี SS มะ  เกย์ออก

There's only one "Jack Russell"
ที่เกาะสมุยมันมีอะไร ที่ทำให้คุณนั้นต้องอยากไป ที่ทำให้คุณนั้นต้องติดใจมาชวนผม  เกย์ออก
 กร๊าก จะมาตอบ แต่ได้คำตอบไปก่อนซะแล้ว  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ยา amoxy ไม่ใช่ยาแก้อักเสบครับ !!!!

มันคือยาปฏิชีวนะ (ยาฆ่าเชื้อแบคทีเรีย) เลยแหละ

ที่เกาะสมุยมันมีอะไร ที่ทำให้คุณนั้นต้องอยากไป ที่ทำให้คุณนั้นต้องติดใจมาชวนผม  เกย์ออก

กร๊าก

ยา amoxy ไม่ใช่ยาแก้อักเสบครับ !!!!

มันคือยาปฏิชีวนะ (ยาฆ่าเชื้อแบคทีเรีย) เลยแหละ
ไหว้

กร๊าก จะมาตอบ แต่ได้คำตอบไปก่อนซะแล้ว  กร๊าก
ขอบคุณครับหมอแมว

หน้า: 1 ... 431 432 433 434 435 436 437 [438] 439 440