หน้า: 1 ... 74 75 76 77 78 79 80 [81] 82 83 84 85 86 87 88 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1757045 ครั้ง)
  หน้ามึน ลืมถามมัวแต่ขำ  คือว่าหมอแมวคะ  ตอนนี้กิ้วเป๋นหวัดแล้ว  เวลาสูดน้ำมูก มันเหมือนกับว่า เวลาที่ น้ำมันเข้าจมูก  อะค่ะ
ทรมานแบบแปลกๆ
ทำไงดีละคะ     ฮือๆ~
อ้อแล้วแฟนเพิ่งกลับจากอเมกา เค้าแพ้อากาศมั้ง ทั้งผดทั้งสิวขึ้นเต็มเลย ทำไงดีอ่า ต้องไปหาหมอมั้ยคะ  เฉพาะหน้าผากนะ   พอดีแฟนกิ้วเค้าห่วงสวย   เกย์แอบ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แล้วไอ้ที่จามจนกระบังลม มันไปกดปอดนี่ เป็นกันบ่อยมั้ยครับ เพราะผมเป็นแทบทุครั้งที่จามเลย

แล้วไอ้ที่จามจนกระบังลม มันไปกดปอดนี่ เป็นกันบ่อยมั้ยครับ เพราะผมเป็นแทบทุครั้งที่จามเลย

ถ้าไม่จามจนปอดออกมากองข้างนอก ยังไงกระบังลมก็กดปอดไม่ได้หรอกครับ  เอือม
เพราะตามภาพ 4-8คือปอด
9คือกระบังลม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ่าครับ คือเวลาจาม ผมจะเจ็บไอ้บริเวณแถว ๆ ซี่โครงซี่สุดท้ายพอดีเลยอ่ะครับ เหมือนมีอะไรซักอย่างไปกด ตกลงมันเป็นอะไรครับ

อยากกินต้มเลือดหมูขึ้นมากระทันหัน
 หื่น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
บวกหมอแมว

ปล. งี้ตรงนั้นก็เป็นตะคริวได้เหมือนกันดิครับ..
ถ้าเกร็งมากๆ ง่ะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อวัยวะเพศชาย ไม่มีการเป็นตะคริวครับ เพราะเป็นส่วนที่ไม่มีกล้ามเนื้อ
อวัยวะเพศชายประกอบด้วยเนื้อรูปร่างทรงกระบอกสามท่อน แต่ละท่อนภายในมีรูพรุนแบบฟองน้ำ
การแข็งตัวของอวัยวะเพศเกิดจากการที่กระตุ้นระบบประสาท และมีการสั่งการให้ลิ้นวาล์วเส้นเลือดดำปิด เมื่อเลือดเข้ามาทางเส้นเลือดแดงก็จะออกไม่ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ม.ค. 2007, 14:25 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อวัยวะเพศชาย ไม่มีการเป็นตะคริวครับ เพราะเป็นส่วนที่ไม่มีกล้ามเนื้อ
อวัยวะเพศชายประกอบด้วยเนื้อรูปร่างทรงกระบอกสามท่อน แต่ละท่อนภายในมีรูพรุนแบบฟองน้ำ
การแข็งตัวของอวัยวะเพศเกิดจากการที่กระตุ้นระบบประสาท และมีการสั่งการให้ลิ้นวาล์ว

ยังไม่ได้พูดเลยครับหมอว่าตรงไหน...

แต่..
ถูกใจ ปลื้ม

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
แล้วถ้าวาล์วเส้นเลือดดำเป็นตะคริวหละครับ  :38:ไม่อยากจะคิดเลย  ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แล้วถ้าวาล์วเส้นเลือดดำเป็นตะคริวหละครับ :38:ไม่อยากจะคิดเลย ไอ้มืดหมี
ตะกี้พิมพ์อยู่ครับ พอคนไข้เดินเข้ามา มาคลิกเมาส์ซะงั้น หายทั้งหน้าเลย ง่ะ
โรคนี้ก็มีครับ หลอดเลือดดำหดตัวแล้วไม่ยอมคืน เรียกว่า Priaism ไพรอ๋าห์ริซึม  ฮิ้ววว
อวัยวะเพศจะแข็งตัวค้างเป็นชั่วโมงเป็นวัน ถ้าโชคร้ายไม่หายเองหรือไม่ได้ไปรักาา อวัยวะเพศจะขาดเลือดและเน่าขาดไป
การรักษาเมื่อก่อนใช้วิธีBlood letting หรือเอาเข็มเจาะระบายเลือดให้เลือดไหลออกจากจู๋ พอความดันจู๋ลดลง หลอดเลือดดำก็จะคลายตัวเอง
ปัจจุบันใช้ผ่าตัด ฮิ้ววว

เลือดกำเดาผมชอบไหล จมูกข้างซ้ายอะครับ อยู่ๆก็ไหลครับ
เป็นอะไรป่าวครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
น้องของดาก็เป็นค่ะ  เป็นตั้งแต่เด็กๆแล้ว
เวลาอากาศร้อนๆหรือเครียดๆเลือดกำเดาจะไหล

วิธีแก้  ย้ายไปอยู่เชียงใหม่ ฮิ้ววว
(ตั้งแต่มันไปอยู่เชียงใหม่ก็ไม่ค่อยเป็นค่ะ)
หลังกลับมาจากเชียงใหม่
เป็นเม็ดใสๆ ขึ้นที่ขาอีกแล้วค่ะ
จะว่าแพ้อาหารทะเลก็ไม่ได้กินอะไรแปลกๆเลยนะ
หรือว่าจะเกิดเพราะว่าแพ้ฝุ่นเนื่องจาก
นอนเต้นท์ตลอดงานเลย
ทำไงดีคะ เบื่อมากเลย
คราวที่แล้วแผลเป็นยังไม่หายเลย
ถ้าขี้เกียจไปหาหมอ ทายาอะไรแก้ขัดได้มั่งคะ

น้องของดาก็เป็นค่ะ  เป็นตั้งแต่เด็กๆแล้ว
เวลาอากาศร้อนๆหรือเครียดๆเลือดกำเดาจะไหล

วิธีแก้  ย้ายไปอยู่เชียงใหม่ ฮิ้ววว
(ตั้งแต่มันไปอยู่เชียงใหม่ก็ไม่ค่อยเป็นค่ะ)

ของผมอากาศเย็นมันก็เป็นด้วยสิครับ  หน้ามึน
คงแก้ด้วยการไปอยู่เชียงใหม่ไม่ได้ละ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หลังกลับมาจากเชียงใหม่
เป็นเม็ดใสๆ ขึ้นที่ขาอีกแล้วค่ะ
จะว่าแพ้อาหารทะเลก็ไม่ได้กินอะไรแปลกๆเลยนะ
หรือว่าจะเกิดเพราะว่าแพ้ฝุ่นเนื่องจาก
นอนเต้นท์ตลอดงานเลย
ทำไงดีคะ เบื่อมากเลย
คราวที่แล้วแผลเป็นยังไม่หายเลย
ถ้าขี้เกียจไปหาหมอ ทายาอะไรแก้ขัดได้มั่งคะ
ถ้าเป็นโดยที่ไม่ได้กินอาหารที่แพ้แน่ๆ ก็สงสัยกลุ่มeczemaครับ เป็นพวกแพ้แบบนึง
ใช้ยากลุ่มBetametasone cream ทาก็ได้ครับ... (ถ้าจะให้ชัวร์เอาพวกที่ผสมยาปฏิชีวนะก็ดีครับ)

หน้า: 1 ... 74 75 76 77 78 79 80 [81] 82 83 84 85 86 87 88 ... 440