หน้า: 1 ... 75 76 77 78 79 80 81 [82] 83 84 85 86 87 88 89 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1757038 ครั้ง)
เลือดกำเดาผมชอบไหล จมูกข้างซ้ายอะครับ อยู่ๆก็ไหลครับ
เป็นอะไรป่าวครับ
น้องของดาก็เป็นค่ะ เป็นตั้งแต่เด็กๆแล้ว
เวลาอากาศร้อนๆหรือเครียดๆเลือดกำเดาจะไหล

วิธีแก้ ย้ายไปอยู่เชียงใหม่ ฮิ้ววว
(ตั้งแต่มันไปอยู่เชียงใหม่ก็ไม่ค่อยเป็นค่ะ)

ตอนเด็กๆก็เป็นครับ(เป็นถึง ม.6 เลย)ไหลเกือบทุกวันแถมเป็นนักบาสด้วยโดนกระแทกจมูกหน่อย
ก็มาอย่างกับเปิดก๊อก ที่บ้านเลยพาไปหาหมอ หมอให้ยาบำรุงกับวิตามิน ซี มา หายซะงั้น
เลือดกำเดาผมชอบไหล จมูกข้างซ้ายอะครับ อยู่ๆก็ไหลครับ
เป็นอะไรป่าวครับ
แนะว่าให้เปลี่ยนจาก Miyabi เป็นมาดูของBunko อันเก่าๆ จะตื่นเต้นน้อยลงและอาการจะหายไปครับ กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวมีให้ยืมมั้ยล่ะครับ หื่น

เส้นเลือดฝอยบอบบางครับ

โตขึ้นก็หาย  ปลื้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แนะว่าให้เปลี่ยนจาก Miyabi เป็นมาดูของBunko อันเก่าๆ จะตื่นเต้นน้อยลงและอาการจะหายไปครับ กร๊าก
หมอแมว  เกย์แอบ
ฮิ้ววว

มีครบทุกเวอร์ชั่นมั้ยครับ  คริคริ

i'll walk until i find u.
มีแค่สองverครับ
เอ๊ะ  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

เส้นเลือดฝอยบอบบางครับ

โตขึ้นก็หาย  ปลื้ม

21 นี่โตยังครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

แสดงว่าโตเต็มที่ตอน อายุ 38 ครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมอแมวเป็นหมอหรือเปล่.......

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นหมอก็มีสิทธิ์ดู. . .ได้
ไว้คลายเครียด หุหุ
เอาไว้ทบทวนเรื่องกายวิภาคฯครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เป็นแมวครับ

ปิดประตูตี(หมอ)แมว    เฮ้ย!?

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
งั้นเป็นหมีห์  หมีโหดดดด

หน้า: 1 ... 75 76 77 78 79 80 81 [82] 83 84 85 86 87 88 89 ... 440