หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ลำดับการมองที่ผู้ชายมองผู้หญิง  (อ่าน 18910 ครั้ง)
อย่างที่ถามน่ะล่ะ....

ลำดับก่อนหลังในการที่จะสนใจผู้หญิงสักคนหนึ่ง
ซึ่งอาจจะพบเห็นเมื่อหล่อนเดินผ่าน แล้วจากจะเข้าไปขอเบอร์
หรือถ้าเป็นคนเซ่อ ก็คงได้แต่นั่งเหม่อแล้วอ่อนไหวหัวใจหัวจิตคิดหลุดลอยไปไกล
(ซึ่งใช้การโหวตแบบนี้ไม่ได้ จากการรู้จัก ญ ในแชด หรืออินเตอร์เน็ท)

ปล. สำหรับผู้ชายมาโหวต ถ้าผู้หญิงอยากโหวตอะไรแบบนี้ ไปตั้งกระจู๋มองผู้ชายเอาเอง

ทหารเกณฑ์
ที่กองร้อยจะมีผู้หญิงให้มองเหรอครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ที่กองร้อยจะมีผู้หญิงให้มองเหรอครับ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
หน้าอก -> หน้าอก -> หน้าอก -> หน้าอกหรือหน้าอกหรือความเป็นหน้าอก

เลยโหวตข้อสุดท้าย เกย์แอบ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ

ส้มก็ชอบมองผู้หญิงเหมือนกันค่ะ  ขอร่วมแจม ยิ้มน่ารัก

ต้นคอสิคะ ยิ่งขาวๆ ตัดผมเปิดหู นี่ก็โอ๊วววว...เห็นแล้วละลาย  หื่น

ปล.ไวน์จ๋า ไปตัดมาเร๊ววว

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ลำดับการมองของผม

ปาก นิสัย ใจคอ คำพูด ท่าทาง แล้วก็... หน้าตารวมทั้งระบบ (ใช้เฉพาะผู้หญิง)

ถ้ามองผู้ชายก็

หน้าตา กึ๋ยๆ > นิสัย กึ๋ยๆ > ความถูกใจ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ > บุพเพฯ  กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

บุคลิกหรือนิสัยหรือความสามารถ ->หน้าตา -> รูปร่าง -> หน้าอก   (อันนี้ที่ใช้สมัยหาแฟน)

แต่ถ้ามองธรรมดา
หน้าอก -> หน้าอก -> หน้าอก -> หน้าอกหรือหน้าอกหรือความเป็นหน้าอก
เอากะเขาสิ ผมมันก็แค่คนเดินดิน

ว่าแต่ แล้วลำดับการมองที่ผู้ชายมองผู้ชายล่ะครับ  หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เม.ย. 2006, 19:02 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กลับไปแก้โหวตใหม่นะ

เพิ่มมาข้อนึง เจ๋ง

ทหารเกณฑ์
ขอแก้ vote ครับ

ผมไม่มองหน้าอก - -'

แก้แล้ว โหวตใหม่ไงหนอ

ทหารเกณฑ์
หนูก็ชอบดูผู้หญิงสวยๆนะ อิจฉ๊าาา

ดูจู๋นี้แล้ว..นึกถึงเพลงนี้แฮะ  เกย์ออก

http://www.bangkokcity.com/2003/service/board/detail.php?home=musicsmall&boid=35559

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้าอก>>>บั้นท้าย>>>รูปร่าง>>>หน้าตา>>>นิสัย>>ชาติตระกูล

หน้าอก>>>บั้นท้าย>>>ฮิปโป  โห

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8