หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มองหา Font แบบสุโขทัยอยู่จ้า  (อ่าน 42882 ครั้ง)
กำลังมองหาแบบอักษรที่ใช้กับพวกงานของสุโขทัยอยู่ครับ
ลองแบบพวกล้านนาแล้วยังไม่ค่อยโดน
แนะนำได้บ้างมั้ยครับ
...อ้อ...เปิดดูกระจู๋เก่าแล้วทำไม ก.ไก่ และ สระ แอ เป็นเครื่องหมาย ?????หมดเลยครับ  งง
เว็บมันไม่ดีครับ ทนๆอ่านไปละกัน

ส่วนฟอนต์ที่ขอ รูปเป็นสิ่งสำคัญครับ

ทั้งหมดนี่คือเท่าที่มีนะครับ
ดาวน์โหลดไฟล์ได้ที่ข้างล่างนี่เลย
(นั่งค้นแทบตาย)

ขอขอบคุณท่านอาจารย์ที่ได้ทำฟอนต์เหล่านี้มาให้พวกเราใช้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เม.ย. 2006, 17:31 น. โดย ooooo » บันทึกการเข้า
พี่ห้าโอช่วยได้เสมอ ปลื้ม

บริการระดับ5โอ
โหลดไปแล้ว ขอบคุณครับ^^

กำลังโหลดข้อมูล .....
ในที่สุดก็เผยตัวตน โวย

ปลื้ม
ขอบคุณมากขอรับ
อย่างนี้ดูได้อารมณ์กว่าแยะ....หุ หุ กรี๊ดดดดด
ขอรับคำขอบคุณเอาไว้นะครับ

ไม่เป็นไร คนไทยด้วยกัน
พึ่งมาค้น แต่ดูมานานแระ ขอบคุงคับ
แนะนำอีกตัว ชื่อ cl_ramkomhang
หาได้ในนี้http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6782.0

อ่านว่า "ฟอนต์ดอทคอม"

ขอขอบคุณท่านอาจารย์ที่ได้ทำฟอนต์เหล่านี้มาให้พวกเราใช้ครับ ไหว้
 ไหว้ ไหว้
 ปลื้ม ขอบคุณมากมายคร้าบบบบบบบบ

หามานานมากแล้ว...ขอบคุณคนคิดด้วยนะคร้าบบบบ
ขอบคุณครับผม
หน้า: [1]