หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: รอยปริศนาตามตัว  (อ่าน 20465 ครั้ง)
ถ่ายมาสิครับ

หื่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ถ่ายมาสิครับ
 หื่น
จะกินหรือครับ เฮ้ย!?

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคนครับ  ทำไมชอบคิดแต่เรื่องแถวๆบั้นท้ายละครับ   ยิ้มน่ารัก

โล่ง
ภาคต่อของมิโนริรึป่าว? เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ไม่รู้จะอาการเดียวกันรึเปล่านะครับ ของผมเป็นที่ข้อมือ บริเวณฝ่ามือมุมๆเป้นรอยเหมือนช้ำปื้นดำๆ เป็นดวง ..ของผมเป็นมาเพราะการใช้เมาส์ทำงานอ่ะคับ มือถูไปมาจนเหมือนมันช้ำละไหม้ แต่ไม่เจ็บไม่อะไรนะครับ รอยคงทนมาก ตอนนี้ก็ยังไม่หายเพราะต้องทำงานเหมือนเดิม แต่น้อยลงด้วยการหาแผ่นรองเม้าส์ใหม่ ละก็หาครีมมาทาครับ ไม่แน่ใจว่าอาการเดียวกันมี๊ยนะ ยิ้มน่ารัก

ทำไงถึงจะหายอ่ะคะ
ตอนนี้เป็นงั้นอยู่เหใือนกัน
เอาไม่อยู่แล้วล่ะมันไหม้เลย สากๆด้วย
หมอกิ๊พโดนความรักแผดเผารึปล่าว กร๊าก

เอาจริงจังแล้วก็คือ  ไม่ทราบครับ  แต่ถ้ามันลามเนี๊ยะลองไปให้หมอดูดีมั้ย

โล่ง
มันเป็นบั๊กครับ  ฮิ้ววว

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
มันจะเหมือนใน super dr.k รึเปล่า
มีจุดๆที่ใหญ่ขึ้นเรื่อย แล้วมันก็เป็น...... (เหงื่อแตกพลั่ก)

ถ้าเป็นพวกรอยช้ำทั่วไป บางทีมันก็ไม่เจ็บนะคะ
จั๊วเป็นบ่อย อยู่ๆก็ช้ำ ทั้งที่จำไม่ได้ว่าโดนอะไรมา โวย

there are no regrets in life, just lessons . .
จั๋วบอบบางขนาดนี้  เข้ามหาลัยแล้วพี่จะดูแลอย่างดีจ๊ะ ลันล้า

โล่ง

ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่...รอยปริศนา
ที่เห็นเป็นกลมๆแล้วลากขึ้นไปข้างบน และลากลงมาข้างล่าง
แล้วก็มีขีดจางๆข้างล่างอ่ะค่ะ

อันนี้นิ้วโป้งอีกข้างที่ปกติ

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
อ๊ะ....ไม่เห็นต่างกันเลย... งง

อ่ะ ล้อเล่น  ยิ้มน่ารัก....ผมว่า ถ้าดำแบบนี้ เป็นเรื่องของเว้นเลือดฝอยใต้ผิวหนังแตกรึเปล่าครับ
ลองรอคุณหมอๆมาดูดีกว่าครับ...

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
นิ้วโตจัง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
คล้ายๆกับแพ้อะไรซักอย่างเลย  โห

Las Noches Rubicundior
ถ้าไม่เจ็บหรือคัน บวมโต อักเสบ ก็ไม่ต้องกังวลหรอกค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
นิ้วโตจัง

ต้องเอามาเทียบกะนิ้วก๊อพค่ะ
 ยิ้มน่ารัก

เราว่ายังไงนิ้วก๊อพก้อโตกว่า
หน้า: 1 [2] 3 4