หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: รอยปริศนาตามตัว  (อ่าน 20461 ครั้ง)
อันนี้จริงจังมากเลยนะคะ

คือว่าฝนมีรอยปริศนาที่หัวแม่มือซ้าย  เหมือนรอยช้ำ แต่ว่าไม่เจ็บเลยค่ะ
พอคิดว่าคงไม่ใช่รอยช้ำ เลยลองถูๆดู เอาน้ำล้าง สบู่ถู ก็ไม่ออกค่ะ

ถ้าเป็นรอยที่ติดแน่นมากๆ 2 อาทิตย์ก็คงออกใช่ป่ะคะ แต่นี่มันเลย 2 อาทิตย์แล้วค่ะ
เดี๋ยวค่อยเอารูปมาให้ดูนะคะ

คิดไปเองว่า โดนของ ... ซักอย่าง

ใครเคยมีรอยแบบนี้บ้างคะ

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
ปั๊มเลือก ส.ส. ง่ะ
แถวบ้านเรียก พรายจ้ำ
เป็นมายังไงไม่รู้ครับ
แต่เกิดเองเลย เป็นรอยช้ำ
บางคนก็เยอะ บางคนก็น้อย

โบราณเขาว่ามานะ
แต่รอยของน้อง ไปโดนอะไรแบบไม่รู้ตัวมารึเปล่า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เว็บนี้มีของครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่รู้จะอาการเดียวกันรึเปล่านะครับ ของผมเป็นที่ข้อมือ บริเวณฝ่ามือมุมๆเป้นรอยเหมือนช้ำปื้นดำๆ เป็นดวง ..ของผมเป็นมาเพราะการใช้เมาส์ทำงานอ่ะคับ มือถูไปมาจนเหมือนมันช้ำละไหม้ แต่ไม่เจ็บไม่อะไรนะครับ รอยคงทนมาก ตอนนี้ก็ยังไม่หายเพราะต้องทำงานเหมือนเดิม แต่น้อยลงด้วยการหาแผ่นรองเม้าส์ใหม่ ละก็หาครีมมาทาครับ ไม่แน่ใจว่าอาการเดียวกันมี๊ยนะ ยิ้มน่ารัก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
สงสัยไปโดนอะไีรมาเองโดยไม่รู้ตัวมั้งคะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เน„เธกเนˆเธฃเธนเน‰เธˆเธฐเธญเธฒเธเธฒเธฃเน€เธ”เธตเธขเธงเธเธฑเธ™เธฃเธถเน€เธ›เธฅเนˆเธฒเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธ‚เธญเธ‡เธœเธกเน€เธ›เน‡เธ™เธ—เธตเนˆเธ‚เน‰เธญเธกเธทเธญ เธšเธฃเธดเน€เธงเธ“เธเนˆเธฒเธกเธทเธญเธกเธธเธกเน†เน€เธ›เน‰เธ™เธฃเธญเธขเน€เธซเธกเธทเธญเธ™เธŠเน‰เธณเธ›เธทเน‰เธ™เธ”เธณเน† เน€เธ›เน‡เธ™เธ”เธงเธ‡ ..เธ‚เธญเธ‡เธœเธกเน€เธ›เน‡เธ™เธกเธฒเน€เธžเธฃเธฒเธฐเธเธฒเธฃเนƒเธŠเน‰เน€เธกเธฒเธชเนŒเธ—เธณเธ‡เธฒเธ™เธญเนˆเธฐเธ„เธฑเธš เธกเธทเธญเธ–เธนเน„เธ›เธกเธฒเธˆเธ™เน€เธซเธกเธทเธญเธ™เธกเธฑเธ™เธŠเน‰เธณเธฅเธฐเน„เธซเธกเน‰ เนเธ•เนˆเน„เธกเนˆเน€เธˆเน‡เธšเน„เธกเนˆเธญเธฐเน„เธฃเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธฃเธญเธขเธ„เธ‡เธ—เธ™เธกเธฒเธ เธ•เธญเธ™เธ™เธตเน‰เธเน‡เธขเธฑเธ‡เน„เธกเนˆเธซเธฒเธขเน€เธžเธฃเธฒเธฐเธ•เน‰เธญเธ‡เธ—เธณเธ‡เธฒเธ™เน€เธซเธกเธทเธญเธ™เน€เธ”เธดเธก เนเธ•เนˆเธ™เน‰เธญเธขเธฅเธ‡เธ”เน‰เธงเธขเธเธฒเธฃเธซเธฒเนเธœเนˆเธ™เธฃเธญเธ‡เน€เธกเน‰เธฒเธชเนŒเนƒเธซเธกเนˆ เธฅเธฐเธเน‡เธซเธฒเธ„เธฃเธตเธกเธกเธฒเธ—เธฒเธ„เธฃเธฑเธš เน„เธกเนˆเนเธ™เนˆเนƒเธˆเธงเนˆเธฒเธญเธฒเธเธฒเธฃเน€เธ”เธตเธขเธงเธเธฑเธ™เธกเธตเนŠเธขเธ™เธฐ ยิ้มน่ารัก

ไม่น่าใช่นะคะ เพราะว่านิ้วโป้งนี่ก็ไม่ได้ใช้งานอะไรมากมายนี่นา จะว่าไปเสียดสีกับอะไรก็คงไม่ใช่

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
อยู่ตัวก็ดำขึ้นค่ะไม่รู้ทำไม ปกติขาว  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยู่ตัวก็ดำขึ้นค่ะไม่รู้ทำไม ปกติขาว  ฮิ้ววว

กินเมล็ดองุ่นไปไง  มันมีผลกระทบต่อผิว กร๊าก

โล่ง

สีลุงเลย์ตกใส่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
sticmata  รึเปล่า ไอ้มืดหมี
ไม่รู้เหมือนกันครับ

รู้จักแต่ stickmama ครับ กร๊าก

โล่ง
ถ่ายมาดูหน่อยซิ  หื่น
นิ้วโป้งยังจะเอา  ง่ะ

<3.
นอนดึก ตาพร่ามัว เปล่าคะ  ง่ะ

หน้า: [1] 2 3 4