หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: คำผวน  (อ่าน 119449 ครั้ง)
ไม่เข้าจ๋อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จ๋อย มีแต่หมู

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ตอนกลางคืนระวัง  "ผีเลียหัวนะ"

บรื๋อออ~~~น่ากลัว

ใจมันลอยๆ
 เอือม

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หลานไปตัดผมมา เห็นหัวมันฟูกระเซิงๆก็เลยถามหลานไปว่าไปตัดผมทรงอะไรมา มันตอบกลับทันทีว่า "ทรงเหินยับยี"   ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หลอนนะนั่นพี่ชายคลอง

เรื่องจริงป่ะเนี่ย

จริงซิไอซ์ หลานตูมันอย่างฮา เอามุกประเภทนี้มาจากไหนก็ไม่รู้ มันช่างสันหามาเล่น ขอให้มีคนปูมุกมาเถอะมันตบซะหัวเราะหงายท้อง หายไปนานเลยนะไอซ์เรียนหนักเหรอ

หลานตาชายคลองเท่ามะเขือดวยนี่ ลามกจริงๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
มะเขือดองมันขนาดไหนครับป๋าเลย์  ไอ้มืดหมี

มันเหี่ยวๆชิมิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จริงซิไอซ์ หลานตูมันอย่างฮา เอามุกประเภทนี้มาจากไหนก็ไม่รู้ มันช่างสันหามาเล่น ขอให้มีคนปูมุกมาเถอะมันตบซะหัวเราะหงายท้อง หายไปนานเลยนะไอซ์เรียนหนักเหรอ
กร๊าก เรียนเบากว่าตอนมัธยมอะครับ หนังสือสองเล่ม แล้วก็แฟ้มอีก 1 (ปกติแบกไปแค่แฟ้ม เลยเบา) ง่ะ

เอาจริงๆ เรียนไม่เท่าไหร่ กิจกรรมกองพะเนิน มาได้ไม่เว้นเลยครับ เหนื่อยโคตร กลับมาเลยหลับก่อน ไม่ค่อยได้ทำอย่างอื่นหรอก

เอาสีมาครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอาสีมาครับ

ไม่เอาอ่ะ หนูจะเอา "สีดูหุ้ม"

ใจมันลอยๆ
ซุ่มมากๆ เดี๊ยวจะเจอ

ยกหีบหนี

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ว๊าย  ทะลื่งเบ่เบ๋  ชิ

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21