หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: คำผวน  (อ่าน 119441 ครั้ง)
 ฮิ้ววว  ตอนนี้เล่นถึงหาดสามบี๋กันแล้วรึ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

จริง ๆ ด้วยเหมือนตูอยู่ในวงเหล้าเลย

เลวยั้นเงา
แหม เห็น พวก ผู้ชายเล่นกันงี้

ตู จิตหงุดเงี้ยว เลย
ช่วงนี้เบลอจริงๆ ด้วย

เบลอว่ารักแถบ

ไอซ์...กรุณากามนิดนึงค่ะน้อง   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
กามตรงนั้นตรงที่เท่าเชา น่ะเหรอ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เมื่อวานอยู่กะที่รักก็กามพอแล้วครับ -.-'

ลองผวนดูครับ

กัมกามเกย์

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
กัมเป็นเกย์ ?
มักมากในกาม?

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
  ง่ะ........
หลั่ง มันผวนยังไงฟระ
ไม่เห็นผวนได้เลย  ง่ะ

ผวนแล้วไม่เปลี่ยนไง เปลี่ยนไม่ได้ เจ๊กัมก็รู้นี่ เกย์แอบ
เห็นควรด้วยครับพี่กัม

เอือม ไอ้พี่กัม ก๊ามกามคะ

ไหนว่าปั่นงานให้เจ๊กระเทย ไง

เอ็งมาปั่นบอร์ดทำติ่งอะไรเนี่ยะคะ   โวย

เลวยั้นเงา
อย่าไปเชื่อค่ะนัท

เจ๊กระเทยนั่นน่ะ เมียพี่กัม  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เกย์แอบ  นั่นสิ...เห็นเคยบอกว่า "แข็งโป๊ก...."

เกย์ออก เกย์ออก จริงหรือไม่ แก้ข่าวด้วยค่ะเจ๊

เลวยั้นเงา
เจ๊กัมชอบกินไข่ดาวยำ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21