หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: จะขอฝากตัวในนี้สักคนขอบพระคุณครับ  (อ่าน 23958 ครั้ง)
43    ..

ยังไงผมก็ไม่ดีใจด้วยหรอกนะครับ

เคยเป็นเด็กหนุ่มหน้าตาดีอยู่แท้ๆ.... (เหงื่อแตกพลั่ก)
เผลอแผลบเดียวเหี่ยวซะนี่ ( หน้าเหี่ยว )

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ยินดีต้อนรับครับ +1 ด้วยภาษาที่ไม่วิบัติเลย หายากครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
แต่ในรูปนี่ใช่หน้าคุณพี่หรือเปล่า ถ้าใช่ก็แสดงว่าเป็นคนที่อยู่ศักราชที่แล้วยังใช้ภาษาเป็นปกติอยู่ครับ   ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ทำไงป๋าเลย์ถึงหน้าเด้งอ่ะครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เมื่อเช้าลืมทัก สวัสดีคะ

ลุง

นานๆ จะเข้ามาที
มีผุ้อาวุโส เป็นหลักค้ำจุนอีกคน

สวัสดีค่ะ  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .

สวัสดีมากๆกับทุกคนที่เข้ามาทักทาย   อบอุ่นมากครับ
ขออนุญาตเปลี่ยนรูปนะครับ เพราะว่ารูปที่ใส่แว่นดูแล้วไม่ค่อยจริงใจเท่าไรนัก ( ตามนโยบายของที่นี่)
และจะเปลี่ยนอีกสัก 2 - 3 ครั้ง จนกว่าจะลงตัว จึงจะได้ใช้ไปอีก 10 ชาติ  ....  นะครับ
มีคำถามมากมายที่อยากจะตอบ แต่ก็ยังถือว่าตัวเองมาใหม่ ไม่อยากจะอะไรมาก
เดี๋ยวจะโดนหาว่าขยันปั่นกระจู๋....( แหม่งๆนะคำนี้   เกย์แอบ...)
เอาเป็นว่า......อาเป็นเว่า....
เรียกพี่หรือน้าก็ได้ครับ อย่าถึงขั้นลุงเลยนะ...อายตัวเองน่ะ. เอิ๊กๆๆๆ (อิอิ)  คิกคักๆๆ   (อิอิ)
ไม่รู้ว่านักดนตรีแก่ๆเยี่ยงผม จะเข้ากันได้กับปัญญาชนคนสมัยใหม่วัยทันสมัยในนี้ได้หรือเปล่า
เพราะเท่าที่อ่านๆกระจู๋ในนี้มาเยอะๆ ก็พอจะทราบว่าแต่ละคนล้วนแต่เป็นคนเก่งมีความรู้ความสามารถ
จิตใจดีอัธยาศัยดีกันทุกคน ยิ่งได้ดูรูปครั้งที่ไปมิ่งติ๊ด มีดติ้งกันแล้ว น่าสนุกมาก.........
ไม่มีใครอยากรู้บ้างเหรอว่า อีตาหน่องคนนี้หลงเข้ามาที่นี่ได้อย่างไร........
ถามหน่อยเหอะ อยากบอกน่ะ  แป๊ะยิ้ม

วันศุกร์ ที่ 28 เมษายน 2549  เวลา 17.05  สถานะ  " แมงกลิ้งขี้ "
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2006, 20:47 น. โดย YL_Studio » บันทึกการเข้า

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ช่วยถามให้ก็ได้ครับ แล้วเหตุใดพี่ถึงเข้ามาเจอบอร์ดฟอนต์แตกฟองได้ครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กร๊าก

ได้ใจจริงๆ ครับลุงหน่อง

ฝากตัวด้วยค่ะเด็กใหม่ค่ะ  ขอบคุณค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ
ว่าแต่ป๋าหน่อง โดนใครไปบังคับเข้ามาหรือเปล่าครับ  เกย์แอบ

อ่อ...มาอยู่ที่นี่แล้วระวังหมีด้วยนะครับ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เป็นขาจรมาก่อนปล่าวเนี่ย  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
เป็นขาจรมาก่อนปล่าวเนี่ย  (อิอิ)

แม่นแล้ว ป๋าหน่องเป็นขาจรมาก่อน  ยิ้มน่ารัก

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ได้ใจมากค่ะลุงหน่อง
ยินดีต้อนรับค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อาหน่องก็ได้ครับ  ยิ้มน่ารัก

แต่ถ้างั้นคงต้องเรียก "พี่อ๋าห์" แทนน่ะสิครับ  ลันล้า

เอามั่ง
ลุงหน่อง เจ๋ง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8