หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: จะขอฝากตัวในนี้สักคนขอบพระคุณครับ  (อ่าน 23926 ครั้ง)
.....ร่อนไปเร่มาเป็นเจ้าไม่มีศ่าล
มาพบพาน ที่นี่ สุขสนาน
อยู่เป็นRead Only มานมนาน
สวัสดี กราบกราน ขอฝากตัว

..............
หวัดดีมากๆเลยนะครับ
ชื่อ " ต๊ะติ้งหน่อง "   ...เรียก " หน่อง " ก็ได้ครับ
ขอบพระคุณทุกรอยยิ้มและผูกข้อมือบายศรีสู่ขวัญให้ผมครับ

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
http://f0nt.com/forum/index.php/board,13.0.html

^
^
หมวดนี้มี 3 กระจู๋ อ่านให้ครบนะครับ ย้ำ อ่านด้วยครับ

Today you , Tomorrow me.
-1 ตามธรรมเนียม เหลือบ

ไปอ่าน FAQ แล้วไปแนะนำตัว + เผยผิวด้วยครับ

ถ้าหล่อจะบวกคืนให้

แอบอ้าง
สาวกใหม่ที่เพิ่งสมัคร
รบกวนอ่าน FAQs ให้ละเอียดด้วยนะครับ
จะได้ไม่ซวย

แก้ไข
ไม่ลบละค่ะ
สวัสดีค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2006, 23:44 น. โดย 藿月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แหม เหี้ยมกันจัีงเลยทุกคน

-1 ละกันนะครับคุณพี่  ฮิ้ววว
+1 พี่หน่องค่ะ

ระวังเกย์ที่นี่ให้ดีๆนะคะ
มีอะไรปรึกษาปรึกษาได้นะค้า

หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
.....ร่อนไปเร่มาเป็นเจ้าไม่มีศ่าล
มาพบพาน ที่นี่ สุขสนาน
อยู่เป็นRead Only มานมนาน
สวัสดี กราบกราน ขอฝากตัว

ยินดีมากจากใจให้นิ้งหน่อง
เราทั้งผอง (ทั้งผองเว้ย ..ไม่ใช่ผัว)
ขอต้อนรับเข้ามาอย่าได้กลัว
เราน่ารักทุกตัว ..เอ้าฉีดยา
 ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2006, 23:34 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(-1) ครับ   ฮิ้ววว

ผมก็เคยครับ ตอนนั้นเลยโดนซะเยอะ
ไปอ่าน faq เหอะครับ

สวัสดี พี่หน่อง หน่องนิ้งๆ
นิ้งๆ หน่องๆ นิ้งหน่องหนอย
นองๆนอย นอยนิง นิ้งนิ้งนอย
นิ้งหน่องหนอยหนอยนิ้งๆนิ้งนิ้งเิอย

-1 ตามธรรมเีีนียมค่ะ  (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
-1 ครับ

รบกวนไสตัวเองไปอ่าน Faqs แล้วก็แนะนำตัวบนหิ้งด้วยนะครับ

ผมว่าปัญหาใหญ่ของสาวกใหม่คือตั้งหน้าตั้งตาจะตั้งจู๋ใหม่มากเกินไป จนลืมขึ้นไปสำรวจบนหิ้งล่ะมั้งครับ
ยินดีมากจากใจให้นิ้งหน่อง
เราทั้งผอง (ทั้งผองเว้ย ..ไม่ใช่ผัว)
ขอต้อนรับเข้ามาอย่าได้กลัว
เราน่ารักทุกตัว ..อย่าฉีดยา

ถ้าต้อนรับให้ดี  ต้องลบหนึ่ง
ถ้าให้ซึ้ง อย่างน้อยต้องลบสอง
ถ้ายังไม่ถูกลบ  ก็โปรดมอง
ตอนนี้หน่องโดนลบหนึ่งไปแล้วเฮย

โวย 555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู
โวย 555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู    อีกแล้วเรอะ
โวย 555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู    เอาอีกแระ
โวย 555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู    ทนไม่ไหวแล้วเว้ย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ยินดีต้อนรับครับคุณหน่อง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
-1 ครับ

รบกวนไสตัวเองไปอ่าน Faqs แล้วก็แนะนำตัวบนหิ้งด้วยนะครับ

ผมว่าปัญหาใหญ่ของสาวกใหม่คือตั้งหน้าตั้งตาจะตั้งจู๋ใหม่มากเกินไป จนลืมขึ้นไปสำรวจบนหิ้งล่ะมั้งครับ
ก็ตอนแอบอ่านมันไม่เห็นหิ้งนี่

เอ้อ.. สาวกใหม่ยังไม่รู้จักหิ้งครับ
ดังนั้นในฐานะยักษ์
ตูชอบให้สาวกใหม่มารายงานตัวแบบน่ารักๆ ยังงี้ก่อนขึ้นไปบนหิ้งซะด้วยซ้ำ
ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ้อ.. สาวกใหม่ยังไม่รู้จักหิ้งครับ:22:

งั้น+1คืนกลับเข้าไป

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8