หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 185

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรู้  (อ่าน 643871 ครั้ง)
รู้ไหม พ่อกูใหญ่ ง่ะ

เฮ้ยๆ  มึงรู้มั้ย  มีเว็บบอร์ดกวนตีนๆ อยู่อันหวะ  เว็บมาสเตอร์มันนะโคตรกวนตีนเลย  เออๆ  แล้วมันมีฟ้อนต์กวนตีนๆให้โหลดอีกเพียบเลยหวะ  ฟ้อนต์ไทยด้วยนะ  ชื่อเว็บอะไรนะ  อ๋อ  ฟ้อนต์.คอม หละมึง  เออ  แล้วชื่อเว็บมันนะ  มันใช้เลขศูนย์แทนตัวโอด้วยเว้ย  แม่งกวนTeen จริงๆ
................
 เหลือบ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ไข่เกิดก่อนไข่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รู้มั้ยว่า พาราเบลลั่มคือลูกกระสุนขนาด 9 มม.  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เฮ้ยๆ  มึงรู้มั้ย  มีเว็บบอร์ดกวนตีนๆ อยู่อันหวะ  เว็บมาสเตอร์มันนะโคตรกวนตีนเลย  เออๆ  แล้วมันมีฟ้อนต์กวนตีนๆให้โหลดอีกเพียบเลยหวะ  ฟ้อนต์ไทยด้วยนะ  ชื่อเว็บอะไรนะ  อ๋อ  ฟ้อนต์.คอม หละมึง  เออ  แล้วชื่อเว็บมันนะ  มันใช้เลขศูนย์แทนตัวโอด้วยเว้ย  แม่งกวนTeen จริงๆ
................
 เหลือบ
(แจ๋ว แจ๋ว) มีๆ

อย่าโพส หยาบคายครับ ขอร้องเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ .. นะ เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
รู้มั้ยขี้ไม่ได้สีน้ำเงินนะ
รู้มั้ยว่าใครใหญ่ แถวนี้หน่ะใครใหญ่ ♫

Today you , Tomorrow me.
มั้ยรู้
รู้มั้ยว่าใครใหญ่ แถวนี้หน่ะใครใหญ่ ♫

ยักษ์เอ้กับเฮียบิ๊กใหญ่ที่สุดในบอร์ด ขนาดตัวนะ  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถ้าหมายถึงขนาดตัว

ห้าโอ หมี และพี่เอ้กินขาดครับ

ฮิ้ววว
เกี่ยวไรกะชั้น  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ในกรณีของหมี ขนาดน --

-- ขนาดตัวนั่นแหละครับ  ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว  ที่เร่ ขีด....

เอ่อ......ใช่ไหม   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
รู้มั้ยว่า หมีใหญ่ข้างเล็กข้าง  กร๊าก

แอบอ้างจาก http://f0nt.com/forum/index.php/topic,6227.msg267878.html#msg267878

ไอ้เร่ เจ๊นัท ตัดหน้าตู  โวย

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 185