หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 56

ผู้เขียน หัวข้อ: บุกป่าฝ่า SMF  (อ่าน 295944 ครั้ง)
แนะนำหนังสือสำหรับผู้เริ่มต้นหน่อยสิครับ
(ไม่มีความรู้เลยน่ะ พื้นฐานมากๆ ลงอย่างไร ต้องใช้โปรแกรมอะไรบ้าง
เป็นต้น)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ต่อไปอยากได้ภาษาไทยครับ ง่ะ

(ตอนนี้บอร์ดเปลี่ยนเป็นสีฟ้าแล้ว)
1.แปลเอง
2.โหลดจากเว็บมาลง

ตอนนี้แปล unb สำหรับบอร์ดรุ่นได้เกือบครึ่งละ  ง่ะ (บอร์ดแบบเว็บห้าโอ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โหลดมาจากไหน ง่ะ

อ้ะ ได้แล้วๆๆ
http://www.simplemachines.org/download/?languages

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กำลังใส่อีโมอยู่ ง่ะ
แนะนำหนังสือสำหรับผู้เริ่มต้นหน่อยสิครับ
(ไม่มีความรู้เลยน่ะ พื้นฐานมากๆ ลงอย่างไร ต้องใช้โปรแกรมอะไรบ้าง
เป็นต้น)

โหลดตัวโปรแกรมมาแตกซิปในเครื่องแล้วเปิดไฟล์ readme ครับ
ถ้ายังสงสัยอะไรนอกจากนั้นอีกก็โพสต์ถามตรงนี้เลยคร้าบบบบบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ

เอาไว้ก่อนครับ งานเยอะสาด
รอบักแมคเอ็นท์ติดก่อนค่อยอ่าน
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คือลงภาษาไทยแล้วมันแหว่งๆหายๆแบบนี้น่ะครับ

ทำไงดี
เปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษโลด อันนี้แนะนำจากใจจริงไม่ติงนัง
เพราะคนไทยยังแปลไม่หมด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วทำไมที่เล็กเล่นพื้นถึงสมบูรณ์เลย ง่ะ

//อ้ะ ไปโหลดตัวแปลมาจากเว็บแปลต้นฉบับเลย ได้แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2006, 14:49 น. โดย Famamaci!? » บันทึกการเข้า
คำถามต่อไปครับ ง่ะ

ทำไงให้ ยศที่โพสต์ หายไป
เข้าแอดมิน
มองหา Current Theme
แล้วก็ติ๊กถูกอันล่างสุดนี่

Hide post group titles for grouped members?
Enabling this will not display a members post group title on the message view if they are assigned to a non-post based group.

เจ๋งครับพี่แอน

ใช้กับเล้กเล่นพื้นดีกั่ว
ล่างสุด

ตัดหน้า  ชิ

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 56