หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52 53 54 55 56

ผู้เขียน หัวข้อ: บุกป่าฝ่า SMF  (อ่าน 295940 ครั้ง)
มากราบตีนตูมา อีก่อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ไหว้ละก๊าบบบ

กร๊าก

สอบถามเรื่องกล่อง chat ของ SMF ครับ
ผมลง Broken Mouse ตัวนี้ลงไปครับ อยากจะทราบว่า
เรามีวิธีที่จะดึงหน้า chat มาใส่ในหน้าใหม่ ที่เราสร้างขึ้นมาเองจะได้รึเปล่าครับ อาจจะยังงงอยู่ ผมอธิบายลึกๆ อีกที  อืมมมมห์

คือตอนนี้ผมต้องการที่จะดึงตัว chat มาแสดงในหน้า html ที่ผมสร้างขึ้นมาเอง
โดยให้มีแต่กล่อง chat ไม่ต้องมีเมนูอื่นๆ หรือส่วนอื่นๆของบอร์ดติดมา แต่ยังเชื่อมต่อกับบอร์ดอยู่
แบบนี้จะมีวิธีทำยังไงบ้างครับ รบกวนทีครับ ^ ^

อธิบายไม่ค่อยเป็น จะมีใครเข้าใจผมบ้าง  กรี๊ดดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ ไม่เคยใช้ซะด้วยสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
embed vdo จาก youtube (และอื่นๆ) ตอนนี้ใช้ mod ไหนดีครับ
ของเก่าเวลา auto จอมันเล็กๆชอบกล

นักเขียนการ์ตูนรายปี
AEVA ครับ
มันเซ็ตให้เป็น HD ได้นะ

โอ่ย อันนี้อลังการมาก ปุ่มยุ่บยับไปหมด ทำเป็น gallery ได้ด้วยใช่มั้ยเนี่ย  โวย
ใช้ไม่เป็นเลยแฮะ

มันเพิ่งอัปเดตเป็นรุ่นที่ทำแกลเลอรี่ได้ด้วยน่ะครับ
ซึ่งจะให้มาทำไมก็ไม่รู้ ยังไม่กล้าอัปเดต ฮ่าๆ ฮือๆ

เป็นอัลบั้มภาพได้ด้วยมั้ยครับ
แล้วมันจะหน่วงบอร์ดมากรึเปล่า ?

กำลังโหลดข้อมูล .....
ในนั้นมันบอกเป็นอัลบั้มภาพได้ครับ
หลักการทำงานก็คงคล้ายๆ TinyPortal มั้ง คือเอาฟีเจอร์มาสวมเอนจิ้นของ SMF เดิม
ส่วนเรื่องหน่วงไม่หน่วงนั้นไม่รู้เหมือนกัน เพราะที่ฟร้อนนี่ก็ใช้มานานแล้ว (แต่ยังไม่ได้อัปไปรุ่นที่เป็นแกลเลอรี่นะ)

เอาออกแล้วครับ  ฮือๆ~  Error เพียบ ทั้งๆที่มันบอกว่าสำเร็จดีทุกอย่าง
 (นี่ต้องมานั่งลบไฟล์ที่ mod มันเปลี่ยนแบบ manual อีก)
 ฮือๆ~ ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ

ขอบคุณครับ
...
อ้าว ไอ้มืดหมี โชคดีไปที่ยังไม่ลอง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ที่นี้ที่ไหนเนี้ย

หาข้อมูล SMF แล้วหลงเข้ามา ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ

No Idea~
หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52 53 54 55 56