หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 226

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูอะไรดี มีอะไรดู เมนูทีวี!!  (อ่าน 736785 ครั้ง)
จริงๆจะแนะนำรายการBrainicด้วย

ทางubc แต่มันจมไปแล้วเสียดายจัง ง่ะ
กบนอกกะลา วันศุกร์2ทุ่มครึ่ง ช่อง 9
DRAGONBALL Z  วันเสาร์  8โมงครึ่ง ช่อง ITV
ถ้า ?        วันเสาร์ 9โมงครึ่ง ช่อง ITV
ถอดรหัส  วันเสาร์ 4 ทุ่ม ช่อง ITV
หลุมดำ  วันเสาร์ 5 ทุ่มครึ่ง ช่อง 9
สำรวจโลก ช่อง 5 19.15 น.

Today you , Tomorrow me.
สำรวจโลก ช่อง 5 19.15 น.

กรี๊ดดดดด (+2)
อยากดูรายการนี้แหละ มีทุกวันเลยเหรอครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ช่อง AV1 ไม่ก็ AV2 ครับ  ปลื้ม
ช่อง AV1 ไม่ก็ AV2 ครับ  ปลื้ม
บ้านผมมี่ AV ช่องเดียวครับ
 ฮิ้ววว แผ่นหรือช่อง AV 

เลวยั้นเงา
ช่ิองครับช่อง  โวย
ขอโทษค่ะ   ฮิ้ววว

แก่แล้วเห็นอะไรจะเป็นแผ่นไปซะหมด    คริคริ

เลวยั้นเงา
ช่อง 0 ครับ มีเม็ดสีดำ สีขาว วิ่งทั้งคืน
Adult Video  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตกลง  AV  ย่อมาจากอะไรครับ
ตามที่ตาเจฟบอกนั่นแหละค่ะน้อง   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ไม่มีใครดูคุณแม่ช่วยเลยเหรอค่ะ  เกย์ออก
ดูเวลาเดียวกัน แต่วันอาทิตย์

รายการ I Want to be a Hilton! ไฮโซเกม

วันอาทิตย์ เวลา 14.00 น. ทาง Itv
ชอบดูเหมือนกันค่ะ แต่เสียดายเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาได้ดูแค่สิบห้านาที ฮือๆ~
(นั่งปั่นการบ้าน)
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 226