หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์นี้ม่ายมีแจก  (อ่าน 526973 ครั้ง)
 กร๊าก
ทะเลาะกับอาม่าได้ นี่ก็อมนุษย์แล้ว
 กร๊าก ไร้สาระมั่คๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อยากได้ อยากได้ทำไงดี
กำ ไม่ได้อ่านเสียใจแย่เลย ไม่มีแจก T_T

ไม่มีสิ่งใดจะได้มาฟรีๆ ต้องยอมเสียบางอย่างแลกกับมัน เสมอ(จำเค้ามาอีกทีนะ อ่านหนังสือไรสักอย่างหนังสือแ
นู๋อยากได้อ่า  โห
ขอหน่อย
ฟอนต์กิตติธาดาที่ซื้อแล้วลงในแมคมันเป็นแบบนี้อ่ะครับ ลองหลายวิธีมาก
ผลลับที่ได้ก็งงมาก อารมณ์แบบ
๑ พร้อมกันทั้งแฟมมิลี่แล้วใช้ได้แค่แฟมมิลี่เดียว โวย
๒ มันขึ้นแบบนี้ใน Font Book:  งง

Multiple copies of this font are installed. You can use the Resolve Duplicates command to automatically deactivate the copies not in use.

พอลองล้อกบางตัวดู มันก็ใช้แค่แฟมมิลี่ที่ลงก่อนหน้า

๓ อันอินสตอลทั้งแฟมมิลี่ อ๊ะทำไมเปิดไฟล์เข้าไปทำงานในอิลลัสแล้วมันยังอยู่ พอกลับเข้าไปดูใน Font Book เหมือนโดนผีหลอก เพราะว่ามันไม่มี

ช่วยด้วยครับ จนปัญญาจริงๆ ทำโฟลเดอร์ใหม่ก็แล้ว ลงจากแอดมินก็แล้ว
ยังเดี้ยงอยู่เลย แหยะ

ปล. ทำไมรูปไม่ขึ้นหล่ะ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2010, 14:53 น. โดย ตอ » บันทึกการเข้า

DiggityDaw aka วัวโหดด
โทรถามตามที่อยู่ Contact ใน fontpsl.com เลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากได้เหมือนกันนน
ขอบคุณครับ
 หื่น หื่น
เย้ๆๆๆๆๆๆ อยากได้มากค่าา ขอบคุณนะคะ
5555  อยากได้มากๆๆ
Thank you ka
ขอบคุณค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]