หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมเลี้ยงปลา  (อ่าน 53310 ครั้ง)
...

...

...

(เกมอะไรวะ  ง่ะ)
กร๊าก

ปลาหมึกมันเป็นได้หลายรอบนะ
แต่ถ้ามีสัตว์เลี้ยงดีหรือปืนดีก็รอบเดียว
แต่ไอ้ที่ไม่ค่อยถูกชะตาคือ ไอ้เอเลี่ยนสองหัว
เพราะมันจะโผล่มาในแทงก์ 4 แล้วกิน Ultravore ทุกทีเลย
ง่ะ
ตอนแรกก็ไม่อ่านนะ
ไม่รู้ว่าเกมอะไร

พอไปๆ มาๆ
อ่าว ตูก็เคยเล่นนี่หว่า  เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ยังไม่ผ่านแทงค์ 3 ซะที
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
กลับมาอ่านเห้ยอยากเล่นหว่า 555
จำได้ว่าเล่นจนได้ตัวลับอะไรครบหมดละ
แต่ก้อไม่เซียนมาก
เอามาเล่นใหม่อีกทีดีกว่า

A R R 3 E . G R A P H I C S . L A S T . D E S I G N . O N . E A R T H
เมื่อคืนเล่นเมื่อยนิ้วเลย  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอานิ้วมาเดี๋ยวนวดให้   เกย์แอบ

นวดด้วยฝ่าเท้าอะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นิ้วหรือกัีบครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอานิ้วมาเดี๋ยวนวดให้   เกย์แอบ

จะหลอกจับมือเราเหรอ  แบร่

โต้งๆเลยล่ะ...ไม่ได้หลอกละเนี่ย

ว่าแต่ไม่ใช่อุ้งเหรอครับ

เกย์แอบ

My Life, My Pride, is Broken
screen saver ทำไง  หมีโหดดดด

เข้าไปตรง Virtual Tank แล้วกดปุ่ม Tank ด้านบน กดปุ่ม Screensaver อีกที
แล้วก็ติ๊กถูกไปตามภาษาหมีแหละครับ  หมีโหดดดด
แต๊งจ้ะ จะลองดูนะ  หมีโหดดดด

สนุกดีแฮะ เกมส์นี้ ยิ้มน่ารัก
เคยเล่นนานแล้ว เม้าท์เกือบพัง  ฮือๆ~

ดื่มเหล้ากับเพื่อนที่รู้ใจ ร้อยจอก พันจอก มิเมามาย
ใช้ปากคลิกหรือครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7