หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 443

ผู้เขียน หัวข้อ: กล้องดิจิทัล  (อ่าน 1462697 ครั้ง)
S6000fd (เหงื่อแตกพลั่ก)

คลิกไปอ่านรายละเอียดเอาเองที่ Blognone ครับ
เอ้า แย้มมานิดนึง
แอบอ้าง
ISO สูงสุด 3200!!!
ซวยแล้ว s5500 ของตูจะเป็นปู่ไปแล้วรึ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2007, 20:52 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ไอ้มืดหมี
สาวก Canon ครับ  ปลื้ม
ไอ้ซีรี่ย์นี้  มันขาดไปอย่างเดียวเลย  ที่อยากให้มีมาก   ช่องต่อแฟรชภายนอก    ทำไมมันไม่ติดซักที   โวย

ปล.ISO  เยอะๆ  ก็ใช่ว่าจะดี  ใช้สูงๆแต่ตั้งค่าไม่ถูก   น้อยส์บานตะเกียงครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
แต่ซุปเปอร์ซีซีดีของฟูจิเขาคุยเรื่องโลว์นอยด์นะครับ แถมถ้าไอเอสโอสูงเวลาถ่ายที่แสงน้อยเราก็ใช้ความเร็วชัตเตอร์ได้สูงขึ้นด้วยครับ ทำให้ใช้มือถือกล้องถ่ายได้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ซึ่งปกติเราใช้ตีนถือกล้องเหรอครับ

อะ ล้อเล่นนน
 ฮิ้ววว

ว่าแต่ s6000 หน้าตาดูมีสกุลดีมาก  กรี๊ดดดดด
น่าใช้่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2006, 10:24 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่รู็จะโพสต์ที่ไหนดี

www.2how.com/seminar/applicationform.php
อาทิตย์ 6 ส.ค. นี้มีสัมมนาตกแต่งรูปฟรีครับ โดยพี่หาวและผองเพื่อน
เปิดรับแค่ 90 คน แต่ตอนนี้จองไป 40 คนแล้วหลังจากเปิดรับมาครึ่งชั่วโมง
ใครทันก็ไปลงชื่อนะครับ ตูลงไว้แล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊ะ ตัวต่อจาก f30 มาแล้ว  กรี๊ดดดดด

รออยู่เลย ตกรุ่นเมื่อไหร่จะซื้อ  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
ไม่รู็จะโพสต์ที่ไหนดี

www.2how.com/seminar/applicationform.php
อาทิตย์ 6 ส.ค. นี้มีสัมมนาตกแต่งรูปฟรีครับ โดยพี่หาวและผองเพื่อน
เปิดรับแค่ 90 คน แต่ตอนนี้จองไป 40 คนแล้วหลังจากเปิดรับมาครึ่งชั่วโมง
ใครทันก็ไปลงชื่อนะครับ ตูลงไว้แล้ว
ตอนนี้เกินแล้วครับ ผมติดงานแต่งงานเพื่อนพอดีไปไม่ได้เสียดายจัง แอนอัดเสียงมาอัพแบ่งกันฟังบ้างนะครับ เห็นพี่หาวบอกว่าอัดเสียงได้แต่ถ่ายวีดีโอไม่ได้

3200  ฮือๆ~
499$ มันบาทกันหว่า  แล้วมันดีกว่าตัว s9500 รึเปล่าเหรอ งง

ประมาณ 19,2xx ครับ
คิดที่เหรีญละ 38.50 บาท

ราคากระโดดจากรุ่นเดิมแฮะ

Today you , Tomorrow me.
อ่าว แบบนี้ตัว s9500มันจะไม่ดีกว่าเหรอครับ งง

ราคาก็ใกล้เคียงกัน  เพราะตอนนี้ตามร้าน s9500มันก็19,xxx หรือ20000นิดๆแล้ว ประสิทธิภาพก็พอๆกัน
แต่ตัว9500 มีฮอตชูเสียบแฟลชนอกได้ แล้วก็ความละเอียด9ล้าน(ถึงจะไม่ค่อยสน แต่มีไว้ก็อุ่นใจดี) 

อ๊ะ แต่ ccd ของตัว s6000 ใหญ่กว่าน่อยนึง ไอ้มืดหมี

ผมว่าถ้าเข้ามาขายเมืองไทยราคาคงไม่น่าเปิดตัวสูงถึง 499$ นะครับ เพื่อจูงใจคนที่ใช้ S5600 ขายทิ้งแล้วมาเล่น s6000fd แทน ไม่แน่ใจว่าซุปเปอร์ซีซีดีที่ใช้จะคนละรุ่นกันหรือเปล่านะครับ แต่ไอเอสโอ 1600 ผมยังไม่มีโอกาสสัมผัสเลย  ฮือๆ~ นับภาษาอะไรกับไอเอสโอ 3200

ผมใช้ไม่เกิน  200 เลย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 443