หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 1099

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์อวตาร+ลายเซ็น  (อ่าน 3308742 ครั้ง)

ปลาส้ม
เห็นฮิตรุ่นเสื้อหนังดำกัน เลยลองดูบ้าง เอาเท่าที่ฝีมืออำนวย ขอบคุณฟอนต์ของท่านนายพลมา ณ ที่น้ด้วยครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เคยอ่านวิธีทำดราก้อนบอลของแอนแล้ว
แต่ยังทำแบบเงาวิ๊งๆแบบนี้ไม่เป็นเลย
ยากมากๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อวตาร
ขอบคุณฟoนต์พี่แอนนนนนน  ลันล้า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
อู้ว หู เดี๋ยวนี้น้องเมน่ารักอย่างงี้เชียว  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ยังงี้วิ้งๆ รึยัง  ง่ะ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
 ง่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ระยะนี้เห็นอวตารฮาร์ดเกย์กันเพียบเลย ฮู้ว!! กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

แป๊ะยิ้ม
เห็นฮิตรุ่นเสื้อหนังดำกัน เลยลองดูบ้าง เอาเท่าที่ฝีมืออำนวย ขอบคุณฟอนต์ของท่านนายพลมา ณ ที่น้ด้วยครับ  ฮิ้ววว

เห็นขอบคุณท่านนายพลตอนแรกนึกว่าท่านนายพลทำให้ซะอีก  คริคริ

อวตาร ขอบคุณพี่แอน  กรี๊ดดดดด

ชื่อ Hooooo!!!
มาจากฮาร์ดเกย์ ตั้งให้เข้ากะอวตาร  ฮิ้ววว

ลายเซ็น
ผิดหวัง และหัวใจก็เจ็บช้ำ
ไม่นึกเลยว่าเธอจะทำ...
ทำให้ฉันต้องเสียน้ำตามากมาย....
กำลังชอบเพลงนี้ แล้วก็เป็นอารมณ์มัวๆ ตอนนี้ด้วย  แป๊ะยิ้ม

ชื่อ Reaction
อวตาร

ลายเซ็น
เราผิดท่านประหาร เราชอบ
เราบ่ผิดท่านมล้าง  ดาบนั้นคืนสนอง~

Action = Reaction ^^

มาแนวๆ อยากสนองคืนอย่างสาสม  ฮิ้ววว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ส.ค. 2006, 10:18 น. โดย Reaction » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

น้องอุ๊ เปลี่ยนอวตารมาเป็นอันนี้น่ารักเชียว  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

อยากใช้รูปนี้มานานแล้ว ถูกใจแบบบอกไม่ถูก ถลอกส่งมาในเอ็มแต่เอาออกมาไม่ได้
วันนี้เอาออกมามาได้แล้ว ขอบคุณครับ  นะนะ

Today you , Tomorrow me.

อยากใช้รูปนี้มานานแล้ว ถูกใจแบบบอกไม่ถูก ถลอกส่งมาในเอ็มแต่เอาออกมาไม่ได้
วันนี้เอาออกมามาได้แล้ว ขอบคุณครับ  นะนะ

อีกนัยหนึ่ง
เหมือนลิงเกาเห็บเลยค่ะพี่เอ้  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
ใช่ แต่ชอบ  นะนะ

Today you , Tomorrow me.
เห็นตอนนี้อวตารหัวหอมกำลังระบาด
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 1099