หน้า: 1 ... 34 35 36 37 38 39 40 [41] 42 43 44 45 46 47 48 ... 1099

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์อวตาร+ลายเซ็น  (อ่าน 3306589 ครั้ง)
หน้าไม่โหด ชิ

แต่มีนิ้วกลาง กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อาไร๊กิ้ว ชั้นออกจะหน้าตาหวานแหววจี๊ดจ๊าด

ปล. เอาของจักรี + กะตัวนี้ แล้วเปลี่ยนผมเป็นทรงปัจจุบัน

อ้อถ้าเอาแบบจากในรูปหน่ะเหมือนจ๊ะป้า กรี๊ดดดดด
แต่ถ้าจากตัวจริงต้องโหดๆๆหน้าทะมึนๆดำๆ   ไอ้มืดหมี
ชอบนิ้วกลางอ่ะ  (อิอิ)

เอาเทมเพลตจากไหนเหรอครับ  กรี๊ดดดดด

จากอวตารจักรีครับ

อยากได้มั่ง วาดยังไงเหรอครับ  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ใช้โปรแกรมวาดรูปในเครื่องนั่นแหละครับ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้อถ้าเอาแบบจากในรูปหน่ะเหมือนจ๊ะป้า กรี๊ดดดดด
แต่ถ้าจากตัวจริงต้องโหดๆๆหน้าทะมึนๆดำๆ ไอ้มืดหมี
ชอบนิ้วกลางอ่ะ (อิอิ)

โหดยัง

==>
เยส!!!!  โวย
นี่แหละป้าจอยของแท้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ในที่สุดแกก็เผยร่างสองแล้วเหรอ  เจ้าหัวแห้ว โวย

โล่ง
และแล้วก็เปลี่ยน ฮิ้ววว

หลอนยังไงก็ไม่รู้ กร๊าก

ต๊า่ย ตูจะได้ทำการทำงานไหมนี่  โวย

แต่เมื่อกี้ลองวาดลุงอ๋าห์แบบหัวแห้วมาอันนึงครับ
ได้แบบนี้

แต่พอปิดเลเยอร์แว่นกะหนวดแล้วหล่อแฮะ หื่น

โหย เพิ่งจะมาเห็น
ขอบคุณมาก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลุงอ๋าห์ลองใส่คอนแท็คต์ แล้วโกนหนวด เสร็จแล้วก็เผยหน่อยสิครับ ฮิ้ววว

อยากเห็นว่าจะเป็นแบบที่พี่แอนวาดมั้ย ฮี่ๆ

ขอหน่อยครับ กรี๊ดดดดด
ชอบของลุงอ๋าห์จัง น่ารักดี ลันล้า

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
อยากได้บ้างจัง  กรี๊ดดดดด

อยากได้บ้างง่ะพี่แอน  น้องดำ

<3.
หน้า: 1 ... 34 35 36 37 38 39 40 [41] 42 43 44 45 46 47 48 ... 1099