หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 419

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู้ปั่นทางไกล ตูร์ เดอ ฟ๐นต์  (อ่าน 1082141 ครั้ง)
555 ไม่ต้องมีสาระบังหน้า ไม่ต้องแอบปั่น เพราะกระจู๋นี้คือ

การแข่งขันปั่นทางไกล ตูร์  เดอ  ฟอนต์ !!!

ตอนนี้เฟสสามแล้วววว

คราวนี้หนทางยาวไกล และทุรกันดารกว่าสองเฟสแรกมากนัก555

กติกา

1. จุดเริ่มต้นสเตจที่3อยู่ตรงไหนก็ไม่รู้

2. เส้นชัยก็ไม่มี

3. ไม่มีห้ามปั่นติดต่อกัน ใครมีปัญญาปั่นต่อกันได้ก็ปั่นต่อกันไป  (แต่ก็ระวังๆไว้55)

4.  ใครถึงเส้นชัยก่อนก็ถือว่าชนะ

ผู้ชนะเลิศ สเตจ สาม ได้รางวัล(+1)

จะปั่นไปคุยกันไป หรือจะตั้งหน้าตั้งตาปั่นอย่างเดียวก็ได้

เอาหละ รับแซบกติกากันแล้วใช่ไหม ทีนี้ก็เตรียมตัว
ระวัง
ปรี๊ดดดดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2006, 05:14 น. โดย จอมดาบหิมะแดง » บันทึกการเข้า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
555 ออกตัวก่อนได้เปรียบ
ไปก่อนละหนู

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ขบวน 1 ออกได้ครับ หน้าช่องดีแล้ว  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ยอมหรอกหนู

โอ้ว กระจู๋แข่งปั่นกันจะๆ

มาๆๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พขร.ขบวน 1 รับ กรฟ.3 หน้าสถานีด้วยครับ  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แล้วถ้าปั่นซ้ำล่ะ ทำไงดี

เฮ้ย คิดได้ไงวะ  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
ตูเป็นสปอนเซอร์ให้
ขอเพิ่มรางวัลเป็น 10 เท่าครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ซ้ำฟาล์ว ออกจากการแข่งขันนะ

ปาปู้นนนนนนนนนนนนน  ฮิ้ววว

งั้นเอ็งฟาล์วคนแรกเลย
ออกไปซะดีๆ
ฮิ้ววว

บึดจ้ำบึด

โห ใครปาดหน้าวะ

อันแรกไม่เกี่ยวสิครับลุง

ก็เอาไว้ปั่นไม่ใช่เหรอครับ ปั่นต่อไปจนถึงเส้นชัยสิครับ
แต่ว่า จขกจ อาจจะหมดอายุขัยในการปั่นก็ได้ครับ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 419