หน้า: 1 ... 74 75 76 77 78 79 80 [81] 82 83 84 85 86 87 88 ... 204

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้มือถืออะไรกันบ้างครับ?  (อ่าน 785103 ครั้ง)

ขอบคุณครับ +

รอตูนเห็นว่าจะไปซื้อให้พระ เร็วๆ นี้  เกย์ออก
ถามเพิ่มอีกนิดจาดดารที่ได้ลองใช้แล้ว เค้าบอกว่าแบต อึก ถึก ทน มาก
ใช้ได้น้านนาน อันนี้จริงมั้ยครับ  งง

จริงอยู่นะคะ แต่อาจจะไม่ถึงเดือนนึงอย่างที่เค้าบอกมั้ง ขึ้นอยู่กับการใช้งานมากกว่า
อย่างของข้าพเจ้า ก็มีแต่โทรเข้าโทรออก โทรครั้งละประมาณ 5-10 นาที วันละ 3-4 ครั้ง เซ็ตโน่นนี่เล่นด้วยความเห่อ ตอนนี้ล่าสุดเพิ่งชาร์ตวันอังคาร แต่ถึงบัดนี้แบตก็ไม่ได้ลดลงเลยล่ะ

แต่จะเอาให้ชัวร์ ขอใช้จนกว่าจะต้องชาร์ตแบตอีกทีก่อน แล้วจะมาให้ข้อมูลใหม่ค่ะ

~ไม่ใช่คนที่ใช่..ก็ไม่ใช่ จะดิ้นรนจนสิ้นใจก็ไร้ค่า ถ้าใช่คนที่ใช่..ได้สบตา ก็รู้ว่าใช่ที่ใช่ไม่ต้องรอ~
ขอบคุณครับ กรี๊ดดดดด
เอาเป็นว่าถ้าพรุ่งนี้เดินผ่านร้านนี้ที่เซ็นทระัลแล้วมันดันมีขาย คงเสร็จแน่ๆ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บริษัท เดส โทรไปแล้วจ๊ะ คนรับสายดีโคตร ๆ
ให้ข้อมูลทุกอย่างที่อยากรู้ พูดจาดี สุภาพมาก
ชักจะติดใจ อยากได้เลยล่ะ แต่บริษัทปิด 5.30 น.
ซึ่งตูไปไม่ทันชัวร์ ๆ เสาร์ อาทิตย์ ก็ไม่เปิด

ถ้าไปที่ shop mobile easy ก็น่าจะได้ แต่ว่าคงจะมันให้เลือกไม่เยอะ
คนที่รับโทรศัพท์เค้าบอกว่า ถ้ามีเวลาอยากให้เข้าไปลองเลือกที่บริษัท
จะไ้ด้ลองหลาย ๆ รุ่น เพราะว่า ถ้าไปที่ shop ก็ไม่แน่ว่าจะมีของไหม ?
หรือมีก็อาจจะไม่ครบอะไรแบบนี้

คาดว่าวันจันทร์ หลังประชุมตอนเช้าอาจจะแว๊บไปซื้อ  กรี๊ดดดดด

เห็นมีกระจู๋แอนดร๋อยแล้ว
แต่พอจะโพสปลามพรีทีไร ต้องไปอาศัยจู๋แอนดรอยทุกที

มือถือสมัยนี้มันกลายเป็นอะไรไปแล้วเนี่ย และเทคโนโลยีมันไวมากๆ
ออกมาถี่มากๆ ด้วย
มาโพสกันเถอะ(โพสๆ ไปเถอะมือถืออะไรก็ได้)

ประเดิมตัวแรก

Nokia N900
อันนี้โฆษณา
Nokia N900
Nokia N900

อันนี้ตัวจริง
N900 interaction documentary

รายละเอียด

เทคโนโลยีหลายๆ อย่าง  มีการพัฒนาแบบก้าวกระโดดกันมากมาย
อย่างมือถือแค่ไม่กี่ปีก็ไปถึงไหนต่อไหน 

แต่เทคโนโลยีพลังงานนี่ซิ  ทำให้เล็ก ทน  นาน  ไม่ได้สักที  เศร้า

จาก : คนขี้เกียจชาร์ทแบตทุกวัน

ผมไม่ชาร์จทุึกวันนะ เพราะปิดตอนนอนทุกวัน หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
พูดถึงเรื่องชาร์ต

มาตรฐาน "การชาร์จแบบไร้สาย" ใกล้เสร็จแล้ว

สรุปก็คือ มือถือกำลังจะชาร์ตแบบไร้สายได้
ส่วนโน๊ตบุ๊ครอไปก่อน

เหรอ นะครับ มะใช่ หรอ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมต้องเหรอ หรอครับ? น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เพิ่งสังเกต มีทั้ง ชาร์ท ชาร์จ ชาร์ต  ฮ่าๆ ฮือๆ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เออแฮะ มันต้อง จ เซ่
จริงด่วย น้องดำ

ที่ chart แบต  น้องดำ
ฮ่าๆ ฮือๆ
ที่ Mobile Easy ปรากฏว่ามีแต่สีดำกับแดงเพียว (ไม่มีลาย) ครับ
สีดำยังมีหลายเครื่อง แต่สีแดงมีเครื่องเดียว
พนักงานคุยดีมาก พูดจาไม่เหมือนพนักงานหุ่นยนต์หรือลูกจ้างทั่วไป
เขาบอกว่าเป็นคอลเซ็นเตอร์ทรูมาก่อน ปวดกบาลมาก
มาทำงานนี้จิตใจผ่องใสขึ้นเยอะ เลยชวนคุยไปหลายเรื่อง

ทำไปทำมาในเมื่อไม่มีฟินิกซ์แดงที่เล็งไว้
เลยซื้อโนเกียให้แม่เทน (มะรืนนี้วันเกิด อายุเท่าทักษิณเลย)

ฮ่าๆ ฮือๆ
ที่ Mobile Easy ปรากฏว่ามีแต่สีดำกับแดงเพียว (ไม่มีลาย) ครับ
สีดำยังมีหลายเครื่อง แต่สีแดงมีเครื่องเดียว
พนักงานคุยดีมาก พูดจาไม่เหมือนพนักงานหุ่นยนต์หรือลูกจ้างทั่วไป
เขาบอกว่าเป็นคอลเซ็นเตอร์ทรูมาก่อน ปวดกบาลมาก
มาทำงานนี้จิตใจผ่องใสขึ้นเยอะ เลยชวนคุยไปหลายเรื่อง

ทำไปทำมาในเมื่อไม่มีฟินิกซ์แดงที่เล็งไว้
เลยซื้อโนเกียให้แม่เทน (มะรืนนี้วันเกิด อายุเท่าทักษิณเลย)

ป๋าแอน  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 74 75 76 77 78 79 80 [81] 82 83 84 85 86 87 88 ... 204