หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: PLUTO  (อ่าน 239855 ครั้ง)
มีใครอ่าน beck บ้าง เล่มล่าสุดเขาหมายความว่ายังไงเหรอครับ ตกลงจะเขียนต่อรึเปล่าอ่านแล้วงง

วันนี้มี yawara เล่มใหม่ออกเอามาอ่านแทน pluto กับ 20th boy
ไหนๆก็คนวาดคนเดียวกัน  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

อย่า spoil สิยะ โวย

เมื่อไรเล่ม 3 จะออก หน้ามึน

ว้าย สะพายคว๊าย สะพานควาย

เล่ม 3 เค้าออกมาตั้งนานแล้ว  ฮี่...

Las Noches Rubicundior

ว้าย สะพายคว๊าย สะพานควาย

เล่ม 3 เค้าออกมาตั้งนานแล้ว  ฮี่...

จริงเร้อออออออออออ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ดินแดงก็ไม่มีนะ  ฮือๆ~

พี่อุ้ยสะพานควายแหล่งขายการ์ตูนเลยนิ เกย์แอบ

เฮ้ย เสนายังไม่มีเลย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ในกรุงเทพ ที่ไหนก็ยังไม่วางแผงหรอกครับ

แต่เฟิร์นอ่ะ อ่านรึป่าว  ป่วนจู๋เหรอ

เอ๊ะ หรือ มีทดลองขายที่ศรีราชาแล้ว

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เอ้าจริงเหรอ ก็เห็นที่ร้านเช่าการ์ตูนเนี่ยมาแล้ว

แต่ยังไม่ได้อ่านหรอก ไปแล้วไม่เคยอยู่ให้ยืมเลย

อ่านสิยะ ไม่อ่านจะตอบเรื่อง โพลิสได้เหรอ  โวย

/* ว่าจะไปซื้อมาเลยเหมือนกัน ที่โรบินสัน ศรีราชาเนี่ย */
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธ.ค. 2006, 20:52 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

ต๊าย ศรีราช๊า  ศรีราชา โน๊ะ
ค่ะ ดั๊นว่าซื้อซอสพริกจะง่ายกว่านะคะ

เหลือบ เหลือบ เหลือบ

ไปดูที่ JC สาส์นเห็นมีแต่ Yawara! เล่ม 11 ออก

ยังไม่มีแม้แต่ปลายเงาของ Pluto เล่ม 3

(ข้อมูลเมื่อเช้าวันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม)

งบน้อย
20th Century Boy จะสร้างเป็นหนังแล้วนะ

http://www.cartoon.co.th/news/read_news.asp?id=1336&cid=4
ครับ
หนังเข้าเมื่อไหร่ ผมชวน"เพื่อน"ไปดูแน่ๆ

I ROCK , THEREFORE I AM
ครับ
หนังเข้าเมื่อไหร่ ผมชวน"เพื่อน"ไปดูแน่ๆ

ชวนเราด้วยสิ   กรี๊ดดดดด

.V.+ busy_boy .V.+
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 62